ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง- ตอนที่ 19 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 01, 2020, 12:20:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

evilbenz

นายโทนนี่ต้อง ปล่อยเช่าพระ แข่งกับขุนแผนแล้วมั่งครับ สาวๆมาติดอกติดใจกันตรึม  น้องมิ้นต์นี่เจ้าหญิงนำแข็งจริงๆ อารมณ์ เปลี่ยนไปมาไวมากๆ

Edit : โคตรได้ใจเลยครับ  โสดครับ พึ่งโสดเมื่อกี้  ทำให้รู้เลยว่าเราไม่ใช่ของเล่น สงสารแค่พี่เตย ยังไม่ได้กินโทนเลยครับบบบ

Danai Tee

okai

ตามอารมณ์สาวมินต์ไม่ทันจริงๆ
Edit .. จบ part ได้บริบูรณ์จริงๆครับ..

spty24

ผมอ่านเม้นก่อนๆมาบ้างละ รีดกำลังจะเปลี่ยนจากฟิลกูดมาเป็นหน่วงอีกแล้วช่ายม้ายยยย

ที่บอกว่าจบ part2 นี่แปลว่าอาจจะมีต่อใช่มั้ยครับเนี่ย
แต่ก็หน่วงจริงๆแหละ ต้องเป็นคนที่เคยผ่าน ครส.นั้นมาถึงจะเข้าใจดี

sunnies

มินต์เป็นอะไรที่น่าค้นหา แต่ผมกลับชอบน้องแก้มครับ เจ้เตยนี่น่าจ่ะประมาณแมวหวงก้างฉันเคยเป็นกิ้กมาก่อน  อยู่ดีดีมีสาว3คนมาที่ห้องประมาณนี้

lamom

เจ๊เตยจะโดนมิ้นต์เล็งไว้เปล่าเนี่ย

Edit จบแบบดิ่งเลย นี่คือเรื่องก่อนไปดูสถานที่กับเหมียวใช่ไหม ถ้าใช่ก็น่าจะอยู่ห้องต่อ

Heavent01

น้องมิ้นนี่เดาทางยากสุด ไม่รู้ในใจคิดยังงัย.......สุดท้ายก็ต้องจบงานเลียงต้องเลิกรา ถึงจะเสียด้าย อย่างน้อยก็ไม่เสียใจ

John Snoww

จะมีสาวในสังกัดเพิ่มหรอครับเนี้ย แค่นี้ก็น้ำจะหมดตัวเเล้วนะนายโทน