ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ -ครึ่งหลัง- ตอนที่ 19 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 01, 2020, 12:20:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sirothon Ngamkulkrisri

ขาวดำ

เอ่อ ไอ้เราก็อยากรู้เนอะ ว่าสรุปแล้วสามสาวเขา จริงใจ หรือ เล่นอะไรกัน

แต่คงเล่นจ้ำจี้ก่อนล่ะ

จบแบบเจ็บๆนะตอนนี้
มันก็ไม่แน่

po3026

แค่ สามไม่พอใช่เปล่าคุณโทนนี่จะรวมพี่เตยเข้าไปด้วย อย่างนี้ต้องบริหารเวลาให้ดีละ

C-Master

พี่เตยนี่เหมือนจุ้นจ้านอยากรู้เกินไปหน่อยเนอะ มาเคาะห้องวันละสามรอบนี่

ทีมแก้มรายงานตัวครับ ;)

————————

ตกใจโม๊ดดดดดดด -_-

ลึกๆเนี่ย ผมคิดว่า อาจจะมีแค่ดาวที่เล่นเกมแบบที่ว่าอยู่คนเดียว ผมรู้สึกว่ามิ้นกับแก้มนี่ฟีลแฟนมากๆ

ที่เห็นที่ร้านมันแค่งานเนอะ

game14974

อยากรู้ว่าสรุปแล้วเขาเล่นอะไรกันอ่ะครับ​
เขาจริงจังเหรอ​ หรือแค่เล่นๆเก็บแต้ม
แต่เรื่องในร้าน​ ก็ต้องเข้าใจว่าเขาทำงานนะ​ ถ้าเขาบอกไม่โสด​ ลูกค้าอาจจะไม่ชอบ​ เขาก็งานน้อยลง​
ติดตามตอนต่อไปนะครับ​ อยากรู้บทสรุปของเรื่องว่ามันเกิดขึ้นเพราะอะไร​ แล้วมันจบลงยังไง
ขอบคุณผู้เขียนมากครับ​

mdemigod

เป็นนายท่าสถานีก็จะงงๆหน่อยนะครับ​ หลายขบวนด้วย​สาวๆของท่านโทน

kookkaitong

ยอมง่ายจังไม่เล่นตัวอีกจั๋กหน่อยหรือว่าที่แท้ก็จะเก็บแต้มไว้สู้กะดาว

เหอะยอมไม่จริงไม่ใจเลยมิน้ต์

โหยนึกว่าตัดจบจริงแบบนี้มีแช่งอ่ะ

santosan

::JubuJubu::งานนี้มีเหนื่อยเพิ่มแน่คนที่ทนมีผู้หญิงมาห้องอีกเพิ่ม 2 คนน้ำแห้งแน่นอน

meendavid

น้องมิ้นต์น่ารักอ่า จะมีแซนวิชให้กินอีกไหม จะได้พี่เตยหรือป่าว อยากรู้มากๆๆ อยากอ่านต่ออีกแล้วต่อมเผือกทำงาน มาเปิดร้านต่อไวๆๆนะครับ

readder

mot404

พี่เตยก้อมีใจให้นายโทนแน่ๆ แต่สามสาวนี่เล่นอะไรกันความรู้สึกของคนเราไม่ใช่เรื่องล้อเล่นนะ