ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Tuna Empire] Dream Triathlon ไตรกีฬาสุดมัน [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 04, 2020, 08:34:21 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hiromi39

ถือเป็นมหกรรมกีฬาสำหรับหมู่มวลมนุษยชาติหญิงจริงๆ ครับ ระยะไกลสุดคงจะต้องมีชื่อกล่าวขานในวงการว่า ระยะจิ๋มเหล็ก Iron Pussy จิ๋มไม่เหล็กจริงมีหวังน้ำแตกระหว่างทางหมดแรงก่อนเข้าเส้นชัย ขอให้กำลังใจนักกีฬาผู้เข้าร่วมการแข่งขันทุกคนครับ

sovereignty.artmagic

กีฬาอิหยังวะ555 แบบนี้ก็ได้ด้วย

เป็นงานกีฬาที่สุดมากในหลายๆความหมาย

virussand

จากรถไฟมาเจอกีฬาแหมกีฬาแบบนี้ทำไม่ไม่มีที่บ้านเราน่ะคนคงไปดูเต็มเลย
edit: เกือบจะดีแล้วเชียวถ้าไม่มาีสาวดุ้น แต่ๆๆๆดุ้นเดียวไม่พอยังมี2ด้วยสุดๆ

Madzchat

น่าจะเป็นมหกรรม Sexหมู่มากกว่ากีฬานะครับเนี่ย

EDIT นั่นไง ผิดจากที่เดาไว้ซะที่ไหน

The Naive

เจอปลาหมึกกับจักรยานแบบนี้ นึกภาพไม่ออกเลยว่าด่านสุดท้ายจะเป็นอะไร

Edit นึกว่าจะมีอะไรแปลกๆตอนวิ่งอีก แต่ตอนจบนี่มันมั่วได้ใจจริงๆ

likefo123

::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::
สุดยอดไตรกีฬาเยย ฮับ

nekki

ดีนะที่แข่งไตรกีฬาแบบหญิงล้วน ถ้ามีผู้ชายแข่งด้วยนี่ไม่อยากจะคิด555

ค่อนข้างผิดหวังกับการวิ่งระยะสุดท้าย ที่ไม่มีอะไรเลยต่างกับ ว่ายน้ำและขี่จักรยาน

Maxxxxxx

ไอเดียแต่ล่ะอย่าง แหล่มๆทั้งน้าน
Edit: หลังๆ ทำไมมันกาวๆ 555

Hayo

ไม่มีทางที่จะเข้าแข่งแล้วเล่นได้จนจบจริงๆ 5555

edit:อาการหนักทั้งของรางวัล ทั้งตรวจสารเคมี เข้ากับธีมงานจริงๆ 5555555

Russ1715

หวังว่าไม่มีสาวไทยไปแข่งรายการนี้นะ ไม่งั้นอายตายเลย

siwapol55

ผู้ชนะในการแข่งขันนี้ ควรได้รับการยกย่องยิ่งนัก ด่านแต่ด่าน โหดทั้งนั้น
ขอบคุณมากครับ
อ่านจบแล้ว หวังให้มีการแข่งขันแบบนี้ขึ้นมาเลย แพงเท่าไรก็คุ้มค่าที่จะจ่ายเพื่อไปดู

sarawut13

แข่งแบบนี้กว่าจะถึงเส้นชัยน้ำหมดตัวก่อนแน่

น่าไปเป็นผู้ชมมาก.,.ฟรีเซ็กซะขนาดนี้

thanut2540

อยากเป็นคนในงานจัง~

Russ1715

นั่นไงครับ มาอีหรอบนี้ Orgy เลยครับท่านทั้งหลาย ดีนะที่พี่ไทยเราไม่ได้ส่งคนไปแข่งรายการนี้ ไม่งั้นคงได้รู้ถึงฤทธิ์สาวไทย และหวังว่าคงไม่มีถ่ายทอดสดมาบ้านเรานะ ไม่งั้นดัชนีศีลธรรมบ้านเราดิ่งเหวแน่ (เอาเข้าจริงคงไม่ได้ออกอากาศอยู่แล้วละ 55555)