ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Makibe Kataru] Jukujo Maid-san no Gohoushi H เมดรุ่นใหญ่ บริการเสียวถึงใจ

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 06, 2020, 04:15:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ืns52800189

นายน้อยฝังใจกับพี่เลี้ยงแน่นอน
ถึงไม่ยอมมีแฟน

yopern

ก็เพราะเขาชอบสาวใหญ่อย่างเมดพี่เลี้ยงน่ะสิ ถึงได้ดูแต่เรื่องสาวใหญ่

edit ถึงสั้นแต่โคตรใหญ่เลย เมดสาวใหญ่เจอเข้าไป ร้องเลยว่าชอบมากๆ

lnwno00

ชอบแต่รุ่นใหญ่สินะไม่มีแนวอื่นเลย

จะได้หลานแบบนี้จะดีใจไหมนั่น

mindza2212

นายน้อยบ้านรวยขนาดนี้ไม่มีแฟนได้ยังไง ส่วนแม่บ้านแก่แต่ยังสวยเช้ง

คุณแม่บ้านล่อทั้งพ่อทั้งลูกเลย ดุ้นบ้านนี้นี่อย่างกะขนมปังไส้กรอก

pooman

สาวใหญ่แบบนี้มันก็หน้าหลงไหลอยู่นะ

เป็นเมดที่ดูแลได้ทั้งครอบครับ ช่างดีจริงๆ

Boran Mark

ชอบรุ่นใหญ่ เนื่องจากเมดเป็นต้นเหตุตอนเลี้ยงมาตั้งแต่เด็กน้อยเลยจำฝังใจ
edit:ถึงสั้นแต่โครตใหญ่อะ เมดเจอเข้าไปถึงกับร้อง 555 

PAN DAB

ดูแลนายน้อยมาตั้งแต่เด็ก เลยหลงมีรสนิยมสาวใหญ่สินะ แล้วแบบนี้เมดว่าไงอะ ::Shower::
edit และเมดก็สร้างความมั่นใจให้กับนายน้อยแถมจะสร้างหลานให้คุณท่านได้อุ้มด้วย  ::Fighto::

teet

โอย นายน้อยต้องเมดสาวใหญ่สอนงานบ้านแน่ๆ ว่าแต่จะโดนหนักเบาแค่ไหนหว่า

freelance

ก็เพราะมีเมดแบบนี้ตั้งแต่เด็ก รสนิยมเลยเป็นแบบนี้
ตอนเด็กเมดทำอะไรไว้มันถึงได้เป็นแบบนี้ สงสัยแกล้งหักเอาไว้

OmomokaO

คุณเมทสวยมากกกก ปกติไม่ชอบแนวนี้ แต่เรื่องนี้ของตามต่อ ผมว่าเดียวเมทติดใจแน่ๆ 555

นั้นไงคุณเมท โดนสายอ้วนสั้น ติดใจเลย แต่พอบอกว่ามีลูกให้คุณท่านได้แล้ว ผมละเศร้า  t t
Monster Hunter Portable 3rd แฟนๆMH ไม่ควรพลาด

flukehaha

โอ้แบบนี้เสร็จสิครับรอไรคุณเมดส่วนพระเอกนี่แบบว่าคลั่งสายmilfอย่างเห็นได้ชัด
****จู๋แบบOMGไรเนี่ยไม่เคยเห็นส่วนจะเน้นวาดให้ยาวเป็นหลักนี้คือไม่รู้ว่าสั้นหรือยาวแต่แน่ๆคืออ้วนจัดๆ
Manchester United Football Club
We are Red Army

ampolza02

เจ้าหนุ่มคนนี้ แอบชอบสาวใหญ่แน่ แน่  งานนี้มี.....  ::Grimace::

ว่าแล้ว เมดก็สร้างความมั่นใจให้กับเจ้าหนุ่ม แถมบุตรให้อุ้มด้วย  ::JubuJubu::

vigo

นายน้อยชอบสาวใหญ่คุณเมดคงตรงสเป็คเลยละ

สงสัยว่าจะพากันกลับไปเปิดตัวลูกสะใภ้พร้อมหลานเลยทีเดียว

yugiboy

รุ่นเดียวกันกับแม่เจ้า บ่ฮู้สิเฒ่าไปบ่
เป็นทั้งเมดเป็นทั้งเมียและมีหลานให้

Just_Oneman

ปกติเคยเห็นแต่ maid เด็กหรือสาวๆ เนื้อเรื่องน่าสนใจมากครับ

#Edit 555555 พระเอกมีปมเรื่องดุ้นแบบนี้ ผมก็เพิ่งเคยเจอ แต่ดูถ้าสาวใช้น่าจะชอบและต่อไปอาจมีเรื่องของว่าที่คู่หมั้นเข้ามาเกี่ยวแน่เลย