ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Makibe Kataru] Jukujo Maid-san no Gohoushi H เมดรุ่นใหญ่ บริการเสียวถึงใจ

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 06, 2020, 04:15:58 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ถึงไม่ใช่แนวที่ชอบ บางทีก็ไปเมนต์หรือให้กำลังใจนักโพสบ้างนะครับ
เพราะผมเองก็เริ่มขี้เกียจอัพและถ้าตอบกันแค่นี้ แล้วท่านอื่นเขาจะคิดเหมือนผมมั้ย

01

02

03

04

05

06

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ เมนต์สั้นๆเมนต์มักง่ายไม่Editก็แบนกันไป

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

cocob45

นานๆ จะได้เห็นแนวนี้ที ตื่นเต้นเลยครับ

ก็แบบเนี้ย ลองประดูประวัติการโพสกระทู้นะ แม้แต่ของผมและท่านฮิป แล้วลองบอกสิว่าผมควรลยไอดีมั้ย

lamanno9

ไม่ใช่ว่าตอนจบได้สาวใช้รุ่นใหญ่นะครับ

กลายเป็นว่าเมดรุ่นใหญ่ติดใจซะงั้น แถมท้องด้วย
ดีเนอะ ไม่Editเฉพาะกระทู้ของผมสักกระทู้ ดึกๆอาจไปพร้อมเมนต์บนถ้าไม่มาแก้

lipza12752

เด๋วก่อนคุณเมดมีลูกแล้วนะอย่าทำอย่างนั้นนะ กลัวคุณเทดจะติดใจ  ไม่นะผมจะปกป้องคุณด้วยดุ้นของผมเอง  ไม่ใช่ละๆๆ

คุณเมดไม่รอดเจอของแปลกมาแบบนี้ก็แปลกดี  อ่านแล้วงง ป้อมานแต่ชนมดลูก งงเลย

Peter Taowating

โห  งานนี้สงสัยไอ้หนุ่มมีเมดเป็นไอดอลในดวงใจแน่เลย  งานนี้ได้ใช้บริการเมดแบบถึงใจแน่เรย  หุ่นอึ๋มน่าดู ::Glad::

ว๊าววว  บริการจากรุ่นพ่อสู่รุ่นลูกเลย  ไอ้หนุ่มนี่โชคดีจริงๆ มีเมดมาให้ซ้อมความมั่นใจ แถมมีลูกให้อีก 555

ืnamnan609

หนุ่มน้อยแอบชอบสาวใหญ่แน่ๆๆ งานนี้มีแตกใน ::JubuJubu::

ป้าชอบของเด็กไซส์ใหญ่ ::Shy:: มีหลานให้พ่อเลยนายน้อย

Narawit111

พระเอกน่าจะแอบชอบเมดคนนี้มาตั้งแต่เด็กๆ แล้วแน่ ถึงใังใจไม่ยอมแต่งงานกับสาวรุ่น                     

โอ้เดาผิดแหะ มีปมที่เรื่องดุ้นนี่เอง แต่แปลกใจไหนบอกว่าสั้น แต่ดันเข้าถึงมดลูกได้เฉย

ab123ab123

เมดสาวใหญ่+แว่นตา นี่เป็นสาเหตุที่ทำให้สเปคมืงมีแต่milfสินะ 5555

คือจับเมดทำเมีย?? แต่เมดลูก1ntr??

ใช่ครับ เรื่องนี้แท๊กNTR แต่ไม่เอ่ยถึงสามีนะ พูดถึงแต่ลูก  ::Horror::

wunman

จากทรงเหมือนจะชอบเมดนี่มาแต่เด็กแล้วสินะนายน้อย เคยอยู๋ด้วยกันทำอะไรๆให้กันถึงจะเป็นเด็กแต่ต้องมีแอบปลื้มแอบชอบบ้างหละ วันนี้จะได้สารภาพแน่ๆว่าแอบชอบเมดมานานแล้ว

edit: เดาผิดไปไกลเลยกลายเป็นว่าคุณชายมีดุ้นที่แปลกมากและใหญ่มากเลยไม่กล้ามีแฟน แต่คราวนี้ทำเมดซะติดใจจะกลับไปหาสามไหมหละนั่นเห็นตอนสุดท้ายมีหลานให้คุณท่านด้วย

warpzone

คงแอบชอบคุณเมดมานานสินะถึงมีรสนิยมแบบนี้ ถ้าเป็นผมผมก็ชอบครับ
แบบนี้คงไม่ต้องไปดูตัวแล้วเอาเมดนี่แหละทำเมีย

everythink

เป็นไรก็ไม่รู้ชอบเนวสาวใหญ่ซะจริงๆ
ว้าวสุดท้ายได้เมดสาวใหญ่ เป็นเมียแล้ว สงสัยทำกันทั้งวัน 55

iammek

น่าจะติดใจรุำ่นใหญ ตั้งแต่เด็กๆ

เอ้าเกมพลิก มีตัวใหญ่ซะเองนี้หว่า

cking

เมท จะเคลมเจ้านายตัวเองแน่ๆเลย คาดว่ายาวๆ

::Shy:: ::Shy:: มีหลาน... เลื่อนขั้นเลย

cloudser

::Dribbling:: นายน้อยมึงชอบแนวนี้เองเลยไม่จับคู่สักที ปกดาราเอวีตอนแรกนึกว่าคนเดียวกันกับเมดซะอีก ผมว่าไอ้หนุ่มนี้ต้องชอบเมดแน่ๆเพราะเลี้ยงมันมาแต่เด็ก ตามต่อๆ  ::Fighto::

---ไอ้หนุ่มมีปัญหาเรื่องใหญ่นี้เอง555 เปิดมานึกว่าถังแก๊สปิคนิค สุดท้ายได้สาวสเปคสมใจอยาก เลื่อนขั้นแน่ๆคุณเมด