ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Guilty eX] Toriko no Chigiri Complete Ban สัญญาทาส [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 10, 2020, 02:16:58 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

ลองโพสอีกครั้ง มังงะที่ตัดมาจากอนิเมะ114หน้า ผมเข้าใจนะว่ามีคนไม่ชอบเยอะ
บางคนบอกเมะสนุกกว่า ผมก็คิดงั้น ผมเองก็มีเก็บเกือบทุกเรื่อง
แค่อยากลองเปิดอะไรใหม่ๆ เพราะไม่มีคนเอามาแปลเลย
ทำสำหรับคนไม่ชอบดูเมะ หรืออยากลองแบบอ่านมากกว่า
ผ่านไปเลยถ้าไม่ชอบ ยอดตอบน้อยไม่เป็นไรเดี๋ยวผมหยุดโพสเอง

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

13

14

ขออ่านแล้วกลับมาEditคุยกันหลังอ่านเกี่ยวกับเนื้อเรื่องกันด้วยนะ
***คนจากห้องนิยายไม่เคยเจอกฎห้องโดจิน
กฎนี้ไม่ทำบินตามอารมเจ้าของกระทู้นะครับ ขอบอก

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

lipza12752

เรื่องนี้ไม่เคยดูแหะ ตอนจบเดาว่าน้องสาวก็ไม่รอดแพ๊คคู่ตามเคยดูแล้วมาทรงนี้แน่ๆๆ

โหตอนจบฆ่าด้วยวิธีนี้เลยเหรอ ตายคา......เลย อยากลองจัง ว่าไปนั้น ขอบคุณผลงานแปลดีๆๆแบบนี้ด้วยครับ

Badboybaby2

::Hmmm:: ทำเพื่อแก๊งค์ที่ปู่ดูแลกับน้อง ใจเธอได้มากเลยนะ อย่าให้น่องสาวโดนแบบนี้มั่งเลยนะ

::Me?::เป็นการตายที่คุ้มค่ามากกกกก แต่สุดท้ายก็ช่วยน้องไม่ได้ ก็หวังว่าจะคุ้มค่าในการทำนะ

uswangsuk

สงสัยโดนทั้งพี่ทั้งน้อง

ไม่อ่านกฎ ไม่Editหลังอ่านสองเรื่องรวด

neostrike

โดนรุมแน่ เรื่องสไตล์นี้ ตอนหลังจะติดใจไหมนะ

แบบนี้เรียกตายคาหี

Peck23

พล็อทน่าสน พี่สาวโดนไปแล้ว เด่วเบื่อก็เคลมน้องต่อ

วาดน้องสาวสวยจริงๆ อ่านซะเพลินเลย

::Hunger:: สุดท้ายคนที่โดนกดขี่ก็ลุกขึ้นต่อสู้

ipor

ชีวิตนี้เพื่อคนส่วนมาก.......หวังว่ามาครั้งคงไม่โดนคนส่วนมากกระทำนะ

นีี่่โดนทั้งพี่ทั้งน้อง แต่ตอนจบล้างแค้นได้สะใจมากครับทั้งสองคน

yopern

ไม่มีสัจจะในหมู่โจร สัญญาก็แค่ลมปากเชื่อถือไม่ได้

edit น่าจะมีต่ออีกซักหน้าสองหน้านะ ยังไม่สะใจตอนล้างแค้นเลย

exhausis123

สุดท้ายน้องก็น่าจะโดนนะ อาจจะโดนใช้พี่มาขู่ก็ได้
เรื่องนี้ไม่เคยดู

อื้อ เนื้อเรื่องตามขนบ ไปจนถึงตอนท้าย คิดๆไว้ว่าจะมีแก้แค้นแต่ไม่คิดว่าใช้วิธีนี้
กลายเป็นเจ้าแม่มาเฟียแน่เบย

best0011

สงสัยอีกไม่นานคนน้องต้องโดนตามพี่เป็นแน่แท้    ::Horror:: ::Horror::

สรุปตาแก่มาตายน้ำตื้นสะงั้น 55555 ::Glad:: ::Glad:: ::Glad::

anigkanjana

เหมาหมดทั้งพี่ทั้งน้องรึเปล่าครับเนี่ย

เหมาหมดจริงๆ พี่น้องนี่เหมาหมดกลุ่มจริงๆ

Ari MeeCee

งานนี้พลีชีพเพื่อแก๊งค์ ครับ ขอบพระคุณในผลงานครับ

Thanee_samsung

ขออ่านก่อนนะครับ แล้วจะมา รีคอมเม้นครับ แต่เบื้องต้น สัญญาทาส อันนี้น่ากัวอยู่นะ เพราะผู้เป้นพี่สาว ต้องยอมเป็นเป็น....เพื่อรักษากลุ่มของท่านปู่ละน้องสาวใว้

อ่านจบแล้ว อย่างโหด ลุงหื่นโดนรุมกินตับจาก2พี่น้อง จนตายคาหอย

chang1978

ทำเพื่อแก๊งค์ของปู่ทำแค่คนเดียว แต่สงสัยว่าคนน้องคงจะโดนด้วยในไม่ช้าแน่ๆ

ืnamnan609

น่าจะโดนทั้งพี่ทั้งน้องเพื่อแก็งค์ ::Thankyou::

5555สุดท้ายเจอนารีพิฆาตตายคาอก ::Horror::