ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 23 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กรกฎาคม 22, 2020, 01:24:46 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

onzoul

ไม่ต้องถามอะไรมากแล้วล่ะ มาขนาดนี้แล้วก็ต้องมาให้สุด ไม่หยุดแค่ซอย 

Nattapon Saithong

นึกว่าพี่เตยจะเสร็จไปด้วยอีกคน รอดไป

สุดท้ายก็กลับมาที่สองสาวนี้อีกอยู่ดี แต่ fc ก็ชูป้ายไฟรัวๆครับ 55

chanky2007

พี่เตยมาแบบเด็กอยากเล่นของเล่นยังไงไม่รู้ แสบดีจริงๆ

แต่นายโทนก็ไม่มีอะไรให้ค้างจัดสองสาวได้เต็มที่เลย

อิจฉาจริงๆครับ
จากภาพประกอบ ผมว่า พี่เตยดูน่าสนใจมากครับ
ขอบคุณครับ

ีคาใจกับคำว่าไม่โสดแล้ว รอดูว่ายังไงต่อ
คิดว่าดี ก็ทำไป

Mubin9999

โอ้ถึงตอนนี้ยังมีน้ำเหลืออยู่อีกหรือครับเป็นผมออกแต่ลมแล้วครับไฟท์กันซะขนาดนี้

LMnade

หมดวันนี้น่าจะมีแห้งน้ำหมดตัวกันบ้างละ โดนสิงสาวรีดน้ำกันขนาดนี้

Anuha

มาแล้วๆkfcพี่เตยครับ แห้งแน่ๆนายโทน เอาเรี่ยวเอาแรงมาจากไหนกันครับ ว่าแต่ ดาว นี้หายไปเลยนะครับไม่มีบทเลย

holovelove

อยากให้ถงเวลาที่น้องแก้มให้โทนจัดประตูหลังโชว์น้องมิ้น. แล้วมิ้นอยากตามมั้งคีบ
เหงาๆ

hanvises

คำผิดนะครับ

ขนาดนั้นตัวงอ ยังไม่มีพุ่ง=>นั่ง,พุง

แต่ที่มันโล่งใจเพราะว่าดีแล้วที่พี่หมิวเบรกไว้ เพราะพูดจากใจเลย ถ้าพี่หมิวไม่พูดขึ้นมา=>พี่เตยรึเปล่าครับ?

ตัวผมเองก็ได้กลับมาตั่งอึนที่โซฟาอีกครั้ง=>นั่ง

เธออิงที่หน้าอกแลเวโอบกอด=>แล้ว

จมูกของเราขนกัน=>ชน

ยัยนางมารตัวน้อยที่นอนอยู่บนเตัยง=>เตียง

ผมก็รวนนิดหน่อยนะว่าจะเอาไงค่อดี=>ต่อ

เฮ้ยตอนนั้นผมงงนะว่าทิ้นต์คิดอะไร=>มิ้นต์

นอนขนาบไปกับแก้มครับ ทันทีที่ผมสัมผัสคัวของเธอ=>ตัว

และกดเอวเข้ากับได้แน่นๆของแก้ม=>ไม่แน่ใจว่าท่านโทนจะพิมพ์ว่าอะไร

มือของผมเริ่มลูบไล้ไปที่เอวคอดๆจองแก้มช้าๆ พร้อมกับงับๆๅที่ใบหู น้องแก้มขอฝรีดเดอร์เริ่มมีอาการแล้วล่ะ=>ของ,งับๆ(เกินอักษร),รีดเดอร์

มือมารของผมกำลังบุกรุกเริน=>เนิน

เธอคบานขึ้นมาบนเตียง=>คลาน

ผมเองก็เร่งกระแทกตับๆๆๆ ตอนนี้กล้ามเนื้อขามัรล้า=>มัน

แต่ผมเริ่มรู่สึกว่าตัวเองเริ่มตาลายๆ=>รู้

มีบางอันผมไม่แน่ใจว่าท่านโทนต้องการใช้คำๆนั้นไหมเลยไม่ลง เช่นน้องเมีย(ตอนเรียกแก้ม)

•••√

ขอบคุณครับ  เลิกงานแล้วจะตามแก้อีกทีครับ

#โทน[/