ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Oonuki Makuri] Jikan Teishi! Remote Control รีโมทหยุดเวลา (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 26, 2020, 04:31:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Jakkrit Detchdad

เป็นสายแนวของวิเศษอยู่แล้ว ทั้งนาฬิกา ทั้งรีโมท น่าสนใจทั้งหมด
อยากรู้เลยว่าเหตุการณ์เป็นไงต่อ
ขอบคุณมากๆนะครับ

อ่านเรียบร้อย มีท้องด้วย คือรีโมทปรับเวลาได้ไว้ไวขึ้น

gtssza555

ไม่ได้เห็นมุขนี้นานล่ะ มีขายที่ไหนบ้างจะสั่งชื้อ

noraseth

cyclove9

เรื่องหยุดเวลาของชอบเลย

ดูเสร็จ นักเรียนน่ารัก ยิ่งบางคนเคยเห็มีเรื่องอื่นด้วย

hiwatarikai2

siwapol55

อุปกรณ์ขี้โกงดีแน่ แต่ทำคนอื่นไปทั่วแบบนี้จะโดนใครจับได้ได้ไหมเนี่ย
ขอบคุณมากครับ
ว้าวตอนจบมีฟังก์ชั่นเร่งเวลาด้วย อเนกประสงค์ดีแท้ ทำคนท้องไม่มีใครรู้เลย

Pixxz

แนวของวิเศษหยุดเวลาอ่านกี่ที่ก็สนุกได้อารมณ์ดี

TZONE

อยู่ๆเปลี่ยนวิชาเป็น เพศศึกษาเฉยเลย 

Pixxz

sarawut13

พระเอกแค้นอย่างหนัก...ได้รีโมทลงโทษซะสมใจเลย

ท้องเฉยเลย...ครูน่าจะโดนลงโทษบ้างนะ

ชายสี่ยังหมี่เกี๊ยว

รีโมทปุ่มก็เยอะแต่ได้แค่หยุดเวลาหรือเนี่ย

อ่อนังมีอีกเยอะ5555

zynap

cookie_pinky

::HeyHey::ไม่เคยอ่านแนวของวิเศษแบบนี้ ตื่นเต้นดีจังเลยคับบบบบ ::Confident:: ::Confident:: ::Confident::

manking919

กลัวว่าพระเอกเราจะใช้รีโมทใช้ข้างนอกอ่ะดิ สร้างฮาเร็มมะนเลย