ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Oonuki Makuri] Jikan Teishi! Remote Control รีโมทหยุดเวลา (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 26, 2020, 04:31:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ปาป้า

ขนาดเราเป็นผู้หญิง ยังอยากให้มีรีโมทนี้อยู่จริงๆเลย5555 คงสนุกดี 

ธนิน.วิสั

ธนิน.วิสั

น่าจะมีสัก50 หน้า ฟังชั่นไม่โหดเท่าชีรีย์อื่นครับ สนุกดี ขอบคุณที่แปลครับ

oakx

หัวนมบอดต้องดึงมันออกมาา ::GiveMe:: ::GiveMe::

ล้ำจริงมีเร่งเวลาด้วย

FARM1 HGf

ในที่สุด เเนว ซีรีย์ ของวิเศษก็มา รอมานานเเล้ววว

คราวนี้รีโมตหยุดเวลา เเต่มีหลายปุ่มเเท้ น่าจะทำได้หลายอย่างเเหะ

สาวๆในโรงเรียนน่าจะไม่เหลืออ  จะเป็นยังไงต่อนนะ ขออ่านหน่อยครับ

ขอบคุณที่แปลเรื่องดีๆให้อ่านนมากครับ

ปล.ใช้ได้หลากหลายจริงๆ รีโมตอันนี้ อิฉาเว้ยย

Tok0126

เป็นอาจารย์ที่เพลิดเพลินในการสอนเลย
แบบนี้ต้องตั้งใจสอน

zleep

คิดถึงแนวนี้จริงๆแหะ แต่อุปกรณ์มันก็ดั้งเดิ๊มดั้งเดิม

แต่จบแบบแหวกจากปกติชะมัด

nuyzall2

รอแนวของวิเศษแบบบนี้มานานนนนมากกกละ

สรุปท้องทั้งโรงเรียนแน่ๆเลย

neasy001

มาแล้ว แนวของวิเศษจากท่าน (S)Kater

จบแบบปกติแหะถ้ามีอะไรมาเสริมทำเป็นหลายๆตอนก็คงดีชอบซีรียแนวนี้มากเลย

kenandinw

ของวิเศษกลับมาผงาดอีกครั้ง

edit ทำตัวเด่นขนาดนี้ทำไมไม่ถูกจับ

Peeset

แนวนี้ขายได้ตลอดฮะ อยากให้มีหลายๆตอน ^^

aphroditeszale

รีโมททีวีแบบนี้หาซื้อได้จากไหนบ้างง ::DookDig:: ::DookDig::

nekki

รีโมทหยุดเวลาแบบนี้ ก็ฟิลกันไปซิครับ

ว่าแต่ท้องแบบนี้ไม่ไปตรวจDNAรึครับ

หนูนัทครับ

ผมก็อยากมีรีเมตแบบนี้เหมือนกันครับ จะเข้าไปหาดาราที่ชอบแล้วใช้รีเมตนี้เลยครับ