ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Oonuki Makuri] Jikan Teishi! Remote Control รีโมทหยุดเวลา (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, กรกฎาคม 26, 2020, 04:31:07 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Surapitch Kittavongse

รีโมทนี้อยากได้มากๆ มันต้องมีฟังก์ชั่นมากกว่านี้ใช่มะ หรือตกไปอยู่ในมือของคนอื่น เพื่อเอาคืนนนน

นั่นไง หลากหลายฟังก์ชั่น 555 เจ๋งดี

mn.10.asr

B6105280

ปกติ มันต้องแลกด้วยอะไร หรือมีอะไรแลกเปลี่ยน

edit เร่งเวลาให้ท้องได้ด้วยโคตรเจ๋ง

นายไข่ย้อย

นานๆทีมา รอบนึง แนวแปลกๆแหวกแนวหยุดเวลา  ::DookDig::

นี่มันอเนกประสงจิงๆ เร่งเวลาได้ด้วย
อิอิอิ

bondinlove

นานๆจะมีแนวหยุดเวลามาให้อ่าน ขอบคุณมากนะครับ

siwapeeza

มีรีโมทแบบนี้นะแค้นใครจะจัดให้หมดเลย 555

ฟังชั่นอย่างเยอะสนุกกว่าหยุดเวลาอย่างเดียวนะนี่

phatsa

อุปกรณ์แบบนี้มาอีกแล้วววว.....(อยากให้มีจริงบ้าง..555)
อาจาร์ยฝึกสอนคงได้ใช้กับนักเรียนทุกคนแน่นอน

Edit : นักเรียนหญิงท้องทุกคน เลยสงสัยจะดีจริง

kansake

รีโมทเเบบนี้น่าสนใจมากๆ ครับ ย้อนเวลาได้ด้วย สงสัยจัดหมดทั้งโรงเรียนเเน่

everythink

รีโมทที่สุดยอด
แง่วนึกว่าจะใช้รีโมททำเรื่องเสียวให้เป้นเรื่องดี
พระเอกเราดันทำเขาท้องซะงั้น 555

theoatboy139

รอแนวนี้ตลอดคับ แนวโปรด สนุกทุกอัน ตอบก่อนเลย จะได้อ่านยาวๆ
.
.
โอ้โหโกงเกิ้น เร่งเวลาได้ ย้อนได้ ขออันนึงที

Bowonphong

รอมานานแนวอุปกรณ์ชอมมาก ขอบคุณมากครับ

Kit.m555

รีโมททีวีบ้านได้พลังเฉยเลย
งานนี้ลองทั้งโรงเรียนแน่ ::Grimace::
EDIT : 2สาวถึงท้อง แต่ครูนี่โดนไล่ออก ::Angry::

Peck23

รีโมทหยุดเวลา

ถ้าเรามีโลกที่ทำอะไรใครก็ได้แบบนี้ก็ดีสิเนอะ

ipor

เครื่องมือเดี๋ยวนี้มันสามารถเปลี่ยนวิชาเรียนได้เร็วขนาดนี้เลยรึ

มีปุ่มบันทึกด้วยไหม รีโมทนี้ฟังชั่นเยอะจิง

thai4id

เวลาหยุด แต่คนกดไม่หยุด แบบนี้ก็มันส์เลยอ่ะสิ

มีลูกเต็มบ้าน มีหลานเต็มเมืองจริงๆ
อะไรๆ ก็กู