ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zonda] Yakusoku – Promise คำสัญญา [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 27, 2020, 06:41:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

xtazy

เลือกตาแว่นสิ แล้วต่อไปนมเธอจะใหญ่ให้แฟนเก่าเสียดายไง

เอาใจกว่า ลีลาก็ถึงใจ ไม่เทธรรมดานะ ทำให้เห็นๆเลยว่ามีของดีกว่าแล้ว เคนตะทำตัวเองแท้ๆ

cking

ทรงนี้ไม่น่ารอด  แน่นอนเลย

งานนี้พลาดเองนะ ทำญ เสียเซลฟ

goorboyI

เลือกหนุ่มแว่นซิ ไอ้อีกคนนี่หยามกันสุด ๆ เหมือนคบกันเพื่อเอาอย่างเดียว
จบแบบอีกหลายปีนางเอกนมใหญ่ขึ้นแล้วกลับมาเยาะเย้ยแน่นอน

ไอ้อีกคนก็ไปหานมใหญ่ ๆ มาเอาแข่งกันซิ แลกคู่กันไปเลย

kpnttn

ทายว่ากลับไปหาเคนตะละกัน เดาว่าเคนตะน่าจะยังพูดไม่จบ ถึงนมจะเล็กแต่ก้นแน่นๆ ก็ Doggy มันส์นะเออ

แค่ครั้งแรกก็ยอมสดแตกในแบบนี้ ก็คงได้ไปยาวๆ ล่ะนะ

Tdestiny

ดูแล้วนางเอกมันน่าจะลงเอยกับเจ้าแว่นนะ

น่าจะจบแบบไอบ้ากามนั้นเจ็บใจ ::HoHo::

แต่ไม่คิดว่ามันจะเอากันโชว์ไอบ้ากาม โหดร้ายมากครับ

dzine

มาทรงนี้ก็ต้องเจ้าแว่นสิ นางเอกพึ่งโบกหน้าพระเอกมาเพราะพระเอกไม่ชอบกระดาน  ::Angry::

kazu36

ลองนอกใจเคนตะดูซักทีก็...นะ
กลายเป็นติดใจ ดุ้นเกลียว
เคนตะหัวเน่าไปซะแล้ว

biggiggog

นางเอกกำลังผิดหวังกับแฟนตัวเอง น่าจะหันมาลองกับหนุ่มแว่นดูซักหน่อย
แล้วอาจจะติดใจ เลยยาวไป

เจอของใหญ่เข้าไปถึงกับทิ้งแฟนเลยเหรอ แถมยังเรียกมาเยาะเย้ยอีก
ร้ายจริงๆนะอีหนู
ขอบคุณครับ

Tcmmsk

อาจจะเลือกแว่นประชด เพราะแฟนชอบพูดทำร้ายจิตใจก็ได้
จบแบบไอแว่นฟิน ส่วนอีกคนโดนทิ้ง

สมหน้าโดนสะ ไปหาสาวเบิ้มๆไป555

bigboy001

เรื่องนี้ให้เดาอะนะ....นางเอกน่าจะเลือก "หนุ่มแว่น" เพราะแฟนตัวเองเอะอะ ก็จะเอาแต่คนนมใหญ่ ๆ เป็นใครก็เซ็งจะเอากันอยู่ละ ยังจะบอกอยากได้คนนมใหญ่ ๆ ยิ่งซีนที่ฝ่ายชายลืมเอาถุงยางมา ขอเยแบบสด ก็ยังไม่ให้ เหมือนอารมณ์งอนเล็ก ๆ เพราะถูกกัดจิกเรื่องนมนี่แหละ ก็เลยจับมาอ๊อกๆให้แทน ส่วนเรื่องที่ว่าจะจบลงยังไง เดาว่าสาวหญิงโดนหนุ่มแว่นเอาจนติดใจ เลยไปกับหนุ่มแว่นยาวๆเลย... ::Thinking::

EDIT นั่นไง โดน หมาคาบไปกินซะแล้ว เสียใจด้วยนะ เคนตะ....

Hungry

ก้อคงเลือกคนเดิมมั้ยครับ แต่จากรูปความแล้วน่าจะได้กับหนุ่มแว่นก่อน

อ่าวผิดคาด เลือกแว่นเฉยไม่ได้ใจแตกด้วย

ddcc

ผมว่านางเอกก็คงเลือกแฟนแหละ แต่คง cheating เอากับพ่อแว่นนี่ แต่ถ้าเป็นผม ผมเลือกผู้หญิงไซส์สะบรึมหน้าแรกแหะ ::GiveMe::
เกินคาดแหะไม่คิดว่านางจะหนักขนาดนี้ ผมไม่ชอบเลยที่บอก ถ้านายดีกว่านี้อีกนิด ชั้นก็คงไม่ทำแบบนี้ จริงๆคือหล่อนนั่นแหละที่ไม่ดี ว้อยยยย

mrsilver

ดูแล้วนางเอกเลือกพี่แว่นแน่นอนเลยแต่รู้ไหมว่ามันเป็นแผน555 ดูแล้วพี่แว่นเอาไปกินแน่แล้วนางเอกติดใจไปบอกเลิกแฟน

สรุปตามคาดแต่ก็ดีแล้วแฟนแมร่งโง่จิงๆบวกปากเสีย

pfrankz

นางเอกน่าจะติดใจหนุ่มแว่นละเลิกกับแฟนเพราะตินู่นตินี่เยอะเกิน

สมควรรนโดนเรียกมาให้ดูหนังสดดดไปหาแฟนนมใหญ่ได้แล้วนี่

l2aito

เลือกคนที่เขาอาจจะดีกับเราก็ได้กระมัง...
แต่น่าจะจบยังไม่สวยยังไงไม่รู้

เอ่อ... น่าจะมีมวยแน่นอนแบบนี้ ให้ตายสิ
ยังไม่เคลียร์กับคนเก่าอีกเรอะ