ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zonda] Yakusoku – Promise คำสัญญา [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 27, 2020, 06:41:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

ซ่อนข้อความหน้า 15 เป็นต้นไป
คำถาม:
1.ท่านคิดว่านางเอกจะเลือกใคร?
2.เรื่องนี้จะจบลงอย่างไร?
ตอบไม่ครบจบไม่สวย

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

คำถาม:
1.ท่านคิดว่านางเอกจะเลือกใคร?
2.เรื่องนี้จะจบลงอย่างไร?

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

freelance

อย่างนี้มันต้องทิ้งหาใหม่เลย ติอยู่นั้นละ จะมีมากมีน้อยได้แล้วก็รับผิดชอบหน่อย
โดนที้งก็สมแล้ว อยากได้ใหญ่ๆก็ไปหาใหม่

myfino262903

เคยมีคนกล่าวไว้ว่านมใหญ่นมเล็กเวลาดูดก้อไม่เห็นจะดูดหมดทั้งเต้าเลย เพราะฉนั้นนะผมว่าอยู่ที่ลีลาและความเข้าใจและเข้าในมากกว่าครับ ผมว่าเลิกแหะให้มันไปหาคนนมใหญ่ไป

Northstar Rta

นางเอกควรหาแฟนใหม่ให้แฟนเก่าไปหาคนนมใหญ่จะดีกว่า
เหมือนนางเอกจะชอบคนใหม่แถมล้างแค้นคนเก่าที่ชอบนมโตด้วย

Aoshisun

เสร็จไอ้แว่นแน่นอน มาทรงนี้ไม่น่ารอดแล้วละฮะ อิอิ
ว่าแต่ตบมันได้สะใจดีแท้ ติอยู่นั่นแหละ

edited
อ่านจบแล้วแต่ก็ยังเดาไม่ออกว่านางเอกจะเลือกใคร เพราะก็ดูเหมือนว่ารักแฟนเก่า และแค่ทำประชดเท่านั้น
แต่แตกในไปขนาดนั้น ร้ายมากนะตาแว่น อิอิ
ส่วนจบยังไง อาจจะมี 3P ก็ได้นะท่าน

คาดว่านางเอกเจอของใหญ่ของไอ้แว่นเข้าไป น่าจะลืมแฟนเก่า จนถึงกับพูดว่ากลับไปไม่ได้แล้ว

yopern

นางเอกของเราต้องชอบพี่แว่นชัวร์ เพราะพี่แว่นชอบคนนมเล็ก แถมน่าจะอึด ทน และใหญ่ แถมด้วยมั้ง และคนเก่าไม่ได้เรื่องด้วย ตัดสินใจง่ายเลย

edit เป็นงัยล่ะชอบนมใหญ่ๆ นมเล็กเลยถูกคาบไปกินเลย จบข่าว

nowhereman

งานนี้ถ้าให้เดานางเอกน่าจะเลือกหนุ่มแว่น
ตอนจบน่าจะเพราะเคนตะหื่นเกิน กับเรื่องนมใหญ่เลยเลิกกันแล้วมาคบหนุ่มแว่นขี้อายแทน

ผิดคาดนิดๆตรงนางเอกอยากแก้แค้นซะขนาด เรียกมาให้ดูหนังสด ติดใจดุ้นใหญ่ซะงั้น

MooOon

ดูจากคนเเต่งเเละลายเส้น คงได้กับนายเเว่น เเต่ถ้าตามหลักเหตุผลก็สมควรนะ

เรื่องหน้าอก ผู้ชายพูดเหมือนฮา เเต่ผู้หญิงมันไม่ใช่ไง ลองคิดเเบบนี้ ถ้าอยู่ๆ

เเฟนสาว บอกว่าอยากลองของใหญ่จัง เเล้วหันมาดูเราตรงั้นเเล้วถอนหายใจ

เเล้วบ่นว่าเล็ก ไม่สะใจเลย เราผู้ชายจะรู้สึกยังไง ถึงพูดเล่นๆมันก็เจ็บนะ โดนพูดบ่อยๆ

ให้เดาว่านางเอกเลิกกับเเฟนเเล้วมาคบกับหนุ่มเเว่นละมั้ง

----------------------------------------------------------------

ก็สมควรนะ เเต่นางเอกก็เหมือนอยากเอาคืน เเฟนเก่า เเต่ผมว่าเอาคืนผิดวิธีนะ

คือเเฟนเก่าก็ไม่ได้มีใครใหม่ เเต่นางเอกดันหาคนใหม่มาเลย ถ้าพูดตามหลักนางเอกก็ผิดเต็มๆ

เรียกว่าร่านได้เลยละมั้ง เอาเถอะ เเฟนเก่าจะได้ไปเจอคนใหม่ๆที่ดีกว่านาเงอกก็ได้มั้งอาจได้เจอสาวอกใหญ่ๆก็ได้

ผมว่านางเอกคงคิดว่ารักคนที่เขารักเราดีกว่า อีกอย่างเจอไอ้แว่นของใหญ่เข้าไปเลยลืมแฟนเก่าไปเลย

ก็จริงของท่านนะ คือยังไม่ได้เเต่งงานกันเลย เเค่เป็นเเฟนกัน การที่เราจะเลือกคนที่ดีกับเรามันก็ไม่ผิดจริงๆอะละ

เอาจริงๆ ผมเเอบสงสาร เรื่องใหญ่ไม่ใหญ่นะ มันจะมีโดจินเรื่องไหนไหมที่ โดน จู๋ เล็ก เอาเเล้วสาวติดใจเลิกชอบของใหญ่ๆ เพราะเจ็บเนี่ย 555+

treerasitnut

นางเอกเลือกพี่แว่น

Ntr พระเอกโง่เอง

55ตามนั้นเลยครับ เคนตะนะเคนตะ

SVOZ

1. ผมว่านางเอกน่าจะเลือกคนใส่แว่น

2. น่าจะจบไปคบกันคนใส่แว่นแทน แล้วผู้ชายอีกคนไปหาสาวๆนมใหญ่แทน

yakusa98

สงสัยได้เลิกกะไอ่บ้านม ไปหาคนรักจริงละมั้ง

sutee seechart

เจอไอ้แว่น ชมนมเล็กๆ จนเคลิ้มได้อึ๊บนางเอง แล้วก็ติดใจแน่ๆ เพราะดูแล้วแว่นต้องเอาใจตอนอึ๊บ ทำให้ทุกอย่าง

แล้วก็สุดท้ายเลิกกับแฟนเก่า ไปคนไอ้แว่นแน่นอน

niceanglev

แบนแล้วไง คนชอบของเล็กๆก็มีเฟ้ย ไอแว่นนี่ได้ทีจังหว่ะดีมากๆ

edit เหมือนได้แก้แค้นแฟนเก่าเลย 555 นัดมาดูตอนเอากับแฟนใหม่

faith

นางเอกอาจจะเอาเจ้าแว่นนี่ก็ได้นะ เห็นติ๋มๆอาจจะใหญ่จนนางเอกติด ประชดพระเอกไปเลย

นั่นไงล่ะติดใจของใหญ่ ประชดพระเอกซะเลย สะใจดี งานนี้ไอแว่นมาถูกจังหวะจริงๆ

tadds

ผมว่าสุดท้ายจบที่นายเเว่นแน่เลย แล้วก็เลิกกับแฟนเก่า
edit ถึงจะยังไม่ได้เลิกกันแต่เเบบนี้ได้เลิกกันแน่นอน