ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Zonda] Yakusoku – Promise คำสัญญา [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กรกฎาคม 27, 2020, 06:41:25 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jittipat

1 เลือกแว่นไปเลย (เชียคอเดียวกัน)

2 นางน่าจะไม่ได้เลิกกะคนเก่าแต่แว่นก็ไม่ทิ้ง

หืมนางเอกโหดสัส

fallenversa

มันน่าเกลียดจริงๆแหละ อยู่กับแฟนแต่เอาแต่เล่นจุดอ่อน ทำให้เสียความรู้สึก
ส่วนเจ้าแว่น ลุยไปเลย!!!
...
รักคนที่เขารักและหลงในตัวเรา ดีกว่าต้องมาคอยเอาใจคนน่ารำคาญแหละ

BabyFace

ก็เลือกไอ้แว่นนะแหละ  สอนให้ด้วย   แต่จบแบบเก็บไว้ทั้ง 2 คนดีฝ่า 
นางเอกแม่งใช้ไอ้ว่นแก้แค้นนี่หว่า  ::Ajark::

mspeed

เลือกเคนตะครับ
แต่คาดว่าอาจจะโดนเจ้าแว่นแบล็คเมล์เรื่องที่แอบเห็นมา
อาจจะโดนลวนลามนิดหน่อยครับ
สุดท้ายก็หลงควยใหญ่ๆนี่เอง

Nu Na

Mortal-R2

ไม้กระดานซิยั่งยืน

ถ้ามีภาคต่อนี้จะร่วมแจมก่อน เลิกรึเปล่านะ !?

ipor

1.ท่านคิดว่านางเอกจะเลือกใคร?
ผมว่าเลือกแฟนนะ ส่วนตาแว่นนี่ก็แค่เผลอเลอไปเท่านั้น......แว่นครับ นี่เป็นแผนให้รถชนใช่ไหม
2.เรื่องนี้จะจบลงอย่างไร?
สุดท้ายเธอคงกลับไปคบกับแฟนแหละ

ทายผิดซะงั้น.....แฟนเก่าชอบของใหญ่.....ส่วนนางพอเจอของใหญ่ก็ติดใจ ก็เครนะพอๆกันอย่สโกรธ

Boran Mark

ผมชอบไอ้แว่นนะ นางเอกก็น่าจะชอบด้วย เลิกได้แล้วกับไอ้แฟนที่ชอบล้อเลียนนมเล็ก
ตอนจบคงเลิกกะแฟนหันมาคบกับไอ้แว่นดีกว่า

todorov

1.งอนแฟนเลือกเจ้าแว่นแน่นนอน
2.ไม่เลิกแฟนแต่น่าจะได้เจ้าแว่นเป็น คู่ขา
(หว้า เดาข้อ 2. ผิด mind break ไปหลงดุ้นแว่นซะงั้น)

thegift52

เชียร์ให้เลือกหนุ่มแว่น ดูน่ารักและใส่ใจกว่า
ส่วนตอนจบ เลิกสนเจ้าทาสนมไซซ์ยักไปซะ แล้วเอาหนุ่มน่ารักนี่ดีกว่า อิอิอิอิ
.
จบแบบให้คิดต่อเอาเอง แต่ก็น่าจะตามนั้นล่ะนะ คือตัดสินใจให้เห็นตรงๆว่าจบไปเลย เราเลือกคนนี้ ประมาณนั้น  ::KO:: ::WowWow::

Tee001

1.ท่านคิดว่านางเอกจะเลือกใคร?
   เลือกหนุ่มแว่นครับ
2.เรื่องนี้จะจบลงอย่างไร?
  แฟนเดิมกลับมาง้อนางเอก แต่นางเอกไม่สน

โห นางเอกแก้เผ็ดแสบมาก 555

Nuum123

ติอยู่นั่นแหล่ะ แต่หาใหม่ไม่ได้ สมควรถูกตบละ

นายไข่ย้อย

ชอบคนใหม่ชัวแบบนี้ อยากให้จบแฮปปี้เหละ

ว้าว ติดใจของใหม่เลยละสินะแบบนี้
อิอิอิ

Minibar

ได้ตาแว่นนี้ซิ จะได้มั่นใจ
ได้กิน แจบๆ

เห็นไหมถ้าเจอคนที่ใช่ อะไรก็ไม่ต้องพยายาม

hippopov2

ดูแล้วน่าจะเลือกพ่อแว่นนี่แน่นอน แถมสุดท้ายเผลอๆพ่อแว่นใหญ่ซะจนนางเอกติดใจเป็นแน่ สุดท้ายก็แอบเอาพ่อแว่นเป็นเซ็กเฟรนไป 55

โห....เป็นตอนจบที่โหดมากเล่นเอากันต่อหน้าแฟนซะเลยแบบนี้เนี่ย แถมคบมาตั้งนานขอสดไม่ได้ ไอ้แว่นมาแปปเดียวจ้ดสดตลอดแบบนี้