ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอชื่อหงส์ขาว by singsing (จบแล้วจ๊ะ)

เริ่มโดย isocPPP, กรกฎาคม 27, 2020, 12:07:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thanarat3459

::ChuChu::น้องหงส์จะโดนใครเปิดนะ.....ต้องติดตามครับ....

asus0000

น้องหงส์สุดสวย เธอจะไปไกลถึงไหนเนี่ย น่าตื่นเต้นๆๆๆ

Phukit Methitharathon

เล่าเรื่องได้มีเสน่ห์มากๆครับ ลุ้นๆๆน้องหงส์

goman

น้องหงส์อารมณ์กลังมาใครจะได้คนแรก

akepong

Channarong Saekow

รออ่านอยู่ครับ อยากรู้ว่าตอนจบหงส์ฟ้าจะโปยบินไปได้ไกลแค่ไหนกันน่ะ

peddo

เจ็บแต่จบนะครับ ยังติดใจเรื่องเล่าของคุณหมออยู่นะครับ ว่างๆก็นำมาเรื่องอื่นๆลงอีกนะครับ
สำหรับเรื่องนี้ ผมชอบมากเลย มันกึ่งๆจริง แล้วก็ได้อารมณ์มาก ค่อยๆ บิลด์ไป
ขอบคุณครับ

tp3660

เจ้าของผลงานตัวจริงมายืนยันแล้ว ผลงานท่าน singsing รับรองได้ว่าอ่านแล้ววางไม่ลงแน่ๆ ครับ

drof666

สงสารน้องโดนดอกแรกแหกทุกคน น้าคำสิงห์ได้คนแรกแน่ๆปูเรื่องมาขนาดนี้

m rod

err

ให้น้าคำสิงห์เป็นคนแรกเลย  น้องหงส์

Panya Sripaks

Nobita Nobituta

เสียดายที่โดนป้าหลอกให้โดนเปิดซิง แต่ต่อไปต้องรับเป็นเด็กเสี่ยคงมันส์หละ

san2503

รอดท่านมาได้ อยากรู้ใครได้เปิดซิงนองหงส์แบบเต็มๆ

t2222t2000