ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เธอชื่อหงส์ขาว by singsing (จบแล้วจ๊ะ)

เริ่มโดย isocPPP, กรกฎาคม 27, 2020, 12:07:37 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

bluenavy

sunnies

มาทีเดียวสามตอนรวด.. อ่านเพลินเลยซิครับ

thongdaeng_skk

น่าละอายยิ่งนัก ลอกผลงานคนอื่นแล้วไม่ให้เครดิตเจ้าของงาน

naris1423

น้องหงษ์จะโดนใครเป็นคนแรกนะ  เป็นช่วงที่ลุ้นมากๆเลยครับ

isocPPP

อ้างจาก: thongdaeng_skk เมื่อ กรกฎาคม 28, 2020, 11:53:48 ก่อนเที่ยง
น่าละอายยิ่งนัก ลอกผลงานคนอื่นแล้วไม่ให้เครดิตเจ้าของงาน
เราว่า เราพูดเคลียร์ แล้วนะ บน ต้นเรื่อง /
#คนไม่ผิด คือ คนไม่(เคย)ทำอะไร ให้สังคม
::Angry::
sex is my life

jirasakgolf7

ลงทีเดียวสามตอนเลย แล้วยังผ่านการตรวจงานจากผู้แต่งอีก งานชิ้นนี้ต้องสมบูรณ์ที่สุดแล้วแน่นอน

sammyadong

tama blue

เนื้อเรื่องชวนติดตามมากคับ จบแต่ละตอนทิ้งปมไว้ตลอดเลย

siri inn

พระเอก เรื่องนี้ได้ฟันสาวซิงรุ่นต่อไปไหมนะ

Bonggoch

ชื่นชอบเรื่องแต่งดีมีลุ้นตลอด นางงามไร้เดียงสา

peenoom naarak

จากใจคนรออ่าน ใจจะขาดแล้ว รอเสียวจนลงแดงแล้ว ช่วยด่วนด้ยจ้าาา

Daxamoo

รอดูน้องหงส์อยู่ว่าจะโดนใครบ้างกว่าจะได้มง จัดยาวไป

Dowprakay Cha

kchumpot

น้องหงส์จะได้เป็ดซิงหรือเปล่านี่แล้วพี่คำสิงไปไหนละครับจะได้ร่วมเปิดซิงกัเขาหรือเปล่านี่

RazorXIII

ใกล้จะจบแล้ว มาดูว่าจะได้อันไหน และได้กี่อัน ::Yes!::