ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Okumoto Yuta] Steal ฉกรักขโมยหัวใจ [แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, สิงหาคม 07, 2020, 06:14:14 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

HypN♥s

เรื่องนี้มีคนแปลแล้วนะแต่บอร์ดอื่น แปลซ้ำไม่เป็นไรเน๊าะ
ซ่อน 2 หน้าสุดท้าย(17-18)
คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร?

เงื่อนไขผู้ที่จะขออ่าน
1.ให้ตอบคำถามเพื่อขออ่าน และให้ Edit หลังจากอ่านจบว่าท่านคิดเห็นเป็นอย่างไร (ไม่จำกัดเวล)
2. ให้เม้นท์เป็นเรื่องเป็นราว ใครเม้นท์ไม่เป็นเรื่องเป็นราว โดนแบนทันที (การพิจารณาขึ้นอยู่กับดุลพินิจของตัวผมเอง)
3. ห้ามเม้นท์มักง่ายเช่นคำว่า "ขอบคุณครับ","แนวนี้ขออีก", "ภาพสวย","แปลดี", "ชอบมาก"หรืออะไรที่ไม่เกี่ยวกับเนื้อหา

1-5

6-10

11-15

16-18

**คำถาม: ท่านคิดว่าเรื่องนี้จะลงเอยอย่างไร?

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน

nowhereman

อดพี่ แต่ได้ฟันน้องแทน งานนี้คาดว่าตอนจบคงเฉลยว่า จริงๆแล้วมิโฮะจังก็ยังซิง แล้วแอบชอบแฟนพี่สาว ตอนนี้ได้โอกาสเลยมาสวมรอยแทน

ผิดคาดนิดๆแฮะ น้องตัวแสบทำคู่พี่แตกแยกแล้วมาตกหลุมรักซะเอง

eknow

คิดว่าน้องสาวแต่มาไถ่โทษแทนพี่สาว ที่อยู่ๆก็ทิ้งไป
อ้ออออ คือแอบชอบมาก่อนแล้ว มิน่าถึงได้มาหาตอนพี่สาวเลิกแล้ว

kenata

ดูแล้ว คุณน้อง จะชอบ บักพระเอก อยู่แล้ว ล่ะมั้ง พอพี่สาว เลิกกะบักพระเอก แล้ว ถึงได้ ทำคะแนนต่อ

edit : สรุป คุณน้อง ชอบพระเอก จริงๆ สิ นะ ถึงได้ ดัน พี่สาว ให้ ชอบ กับติวเตอร์ แทน

::Hmmm::

yopern

พี่สาวเป็นไงไม่รู้ แต่น้องสาวแจ่มมาก ไม่เสียดายเลยแบบนี้ สาวก็น่าจะมีใจให้ด้วยถึงมาหายันห้อง จัดให้หนักอย่างต่อเนื่อง

edit เป็นการไถ่บาปที่น่าให้อภัยเป็นที่สุด

penguinzz

น่าจะชอบแฟนพี่อยู่แล้ว ก็เลยวางแผนให้เลิกกัน แล้วก็เลยเสียบแทนสินะ

ใช่จริงด้วย ร้ายจังนะเรา

Zoso

หรือจริงๆแล้ว คุณน้องแอบเล็งพระเอกตั้งกะตอนที่คบกะพี่สาวตัวเองแล้วนะ แต่ไม่มีโอกาส
---
ตอนจบ น่าจะได้คบน้องสาวของแฟนเก่า มาเป็นแฟนละมั้งเนี่ยย

------------------------
อะ งี้นี่เอง คุณน้อง ร้ายเหมือนกันนะเนี่ยย

MooOon

เคยอ่านตามที่ท่านบอกว่ามีแปลเเล้วนะ เอาตามรู้สึกที่อ่านเลย ผมว่าถ้าพี่สาวนางเอกรัก

พระเอกจริงๆ คงไม่โดนเป่าหูง่ายๆหรอก ส่วนน้่องสาวน่าจะชอบพระเอกมานานเเล้ว เลยวางแผนเเบบนั้น

เอาจริงๆอ่านเรื่องนี้ผมข้องใจเรื่องนึง นางเอกใส่กระโปรงโครตสั่นมาก คือ ไม่ต้องใส่ก็ได้มั้งเอาจริงๆ 555+

เอาจริงๆไม่น่าจะใส่สั้นขนาดนั้นนะครับ ไปญี่ปุ่นก็ไม่เจอใครใส่สั้นแบบนี้

------------------------------------------------------------------------

เอาจริงๆสำหรับผมเรื่องนี้ถือว่าปวดตับนะ คือ เเฟนเก่าพระเอกหรือพี่สาวนางเอกใจง่ายเกินไป

ซึ่งชีวิตจริงก็มีเเบบนี้จริงๆ ถ้ามองในเเง่ดีการที่พระเอกได้กับนางเอกอะดีเเล้ว เพราะเเลดูนางทันคน

เเต่กับพี่สาวถึงไม่โดนน้องสาว ก็ต้องโดนใครหลอกสักวันเพราะความหัวอ่อนนี่เเหละ

เรื่องแค่นี้ห่างจากคำว่าปวดตับไกลโขอยู่ แค่แย่งมาเฉยๆ พระเอกกับพี่สาว(แฟนเก่า)ก็ยังไม่เคยมีอะไรกันมาก่อนด้วย

tadds

ผมว่าได้เอาน้องให้แฟนเก่าดูแน่เลย
edit สรุปน้องทำให้พี่สาวไปชอบคนอื่นสินะสุดยอดไปเลยโครดแผนสูงอะครับ

jarabaman

อ่อยจนได้เรื่องสินะเนี่ย 555

โห น้องสาว เอ็งมันร้ายกาจนักนะ 555555

niceanglev

แฟนเก่าพี่สาว น้องขอรับไว้เองเหรอเนี่ย ดูเหมือนจะชอบพระเอกอยู่แล้วนะ

edit อ่าวยัยน้องสาวตัวแสบ วางแผนให้พี่มีแฟนใหม่แล้วฮุบแฟนเก่าพี่นี่หว่า แสบจริงๆ

anigkanjana

นางเอกจริงๆ รับไว้หมดทุกอย่างเลยเหรอเนี่ย

ร้ายนะเนี่ยนางเอกเรา วางแผนซะเนียนเลย

flukehaha

ตัวน้องสาวแฟนเก่าอาจจะชอบพระเอกยุแล้วเปล่าเลยง่ายแบบนี้คงไม่มีอะไร ::Horror::หักมุมนะ
***แหมเป็นผู้อยู่เบื้องหลังนี้เองคุณน้องสาวแต่ว่าพี่สาวก็นะถ้าใจเป็นคนใจง่ายแบบนี้ดีละที่เลิกกับพระเอก
Manchester United Football Club
We are Red Army

แมงโก้ส้นตีน

น้องสาววางแผนไว้แต่แรกป่าว ถึงได้ให้ติวเตอร์ตัวเองไปเอาพี่สาว ส่วนตัวเองก็มาจับแฟนพี่

::Me?::

แผนการสำเร็จสินะ แต่พี่สาวก็โลเลไปนะ แต่สรุปก็ลงเอยครบคู่

::DookDig::

xonlykcy

ขอเดาว่าจริงๆแล้วน้องสาวแฟนแอบบชอบแฟนพี่สาวมาตลอด ทีนี้พอมีโอกาสหลังพี่สาวเลิกไปก็เลยแอบมาหากะว่าจะสานต่อเองแน่เลย

Edit:: นั่นงายยย กุว่าละ (แต่แหม่ะเนื้อเรื่องสั้นไปนิด)