ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 26 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 09, 2020, 02:30:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

hunterkung

Davilhades

weeraj

ทำไมพี่หมิวทำกับนายโทนได้ขนาดนี้อุตส่าห์มาช่วยแท้ๆเสียใจแทนนายโทนเลยหรือเป็นแผนการดูความจริงใจนายโทน

nowhereman

บทบู๊โดนมากครับ แต่งานนี้ถ้าเจอกับตัวคงเสียศูนย์พี่หมิวพูดออกมาแบบนั้น
แต่เจ็บขนาดนี้จะปล่อยน้ำให้เสือดาวไหวหรอครับ

ตอนจบโดนใจจริงๆ ตอบกลับไอ้ชาติได้ดีจริงๆ

Nattanan Tst

สงสารนายโทนจังโดนทำร้ายร่างกายแล้วยังโดนทำร้ายจิตใจอีก แต่ยังดีที่ดาวไม่หนีกลับไปก่อน

game14974

Otaza

โฆษณาศิริบัญชาแน่นอน.อิอิ
อินเนอร์มาเต็ม..แต่ไม่หน่วงนะ
ได้ช่วยเต็มที่แล้ว ไม่เข้าใจก้เรื่องของเค้าละ

ผู้เฒ่าเซราะกราว

งานนี้ถ้าไม่ได้ฝึกยูโดมาคงจะเจ็บมากกว่านี้ และสงสัยว่าคงจะไม่ได้แอ้มดาว เพราะพี่เตยอาจจะมาขัดจังหวะ เอายาจีนกับข้าวต้มมาให้ก็ได้....5555

Poohkan

เมื่อคืนนอนรอจนหลับ เช้ามาเปิดอ่านเลย

นายโทนน่าจะต้องเหนื่อยหนักแน่ๆ

stepinw5555

เรื่องนี้น่าสนใจดีๆ มีประสบการณ์ช่วงวัยรุ่นเยอะเลยนะ ได้เจอกับสาวๆสวยๆด้วย

buark

เป็นใครก็เซ็งครับ แต่เดี๋ยวเจ๊ก็เข้าใจ พอเข้าใจเดี๋ยวก็มีรางวัลปลอบใจครับ