ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 26 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 09, 2020, 02:30:41 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

evilbenz

เป็นผมก็สะเทือนใจครับ เราแม่งเสี่ยงตายเข้าไปช่วยพี่สาว แต่เจอแบบนี้ ไปไม่เป็นเลยทีเดียว ดีนะมีพี่เตยคนสวยกับดาวมาดูแล ถ้าอยู่ตนเดียวนี่ดิ่งหนักแน่ๆ นายโทน

Edit : ตอบกลับว่าไม่เสือกได้สุภาพมากครับ พี่เตยคนสวย แต่ว่ากับเจ๊หมิวนี่เมื่อไหร่จะเข้าใจกันครับ ดีนะครับที่เจ๊หมิวไม่ไปฟ้องพี่แมน ไม่งั้นนายโทน อาจจะไปนอนคุยกับรากมะม่วงไปแล้ว

ฮันเตอร์ ชิตี้

h-man

มาตอนนี้บู๊ยาวเลย
ชีวิตคนบางทีมันต้องผ่านมาหลายรส
ความรู้สึกที่เกิดขึ้นแค่ข้ามคืน แต่จำได้ยาว
เอาใจช่วยเลย

myfino262903

ประสบการณ์ตรงเนี้ยเจ็บจริงๆนะ เป็นใครๆก้อคงจิตตกแหละครับ ทำดีแล้วไม่ได้ดี ทำชั้วได้ดีมีถมไป แต่อย่าลืมนะครับว่าพี่หมิวเค้าคงยังเข้าใจผิดอยู่ แม้ก้อตอนกลางคืนเมา เช้ามามีอีกชุดใส่ ยกทรงเกงในหายหมด ที่ได้ให้เห็นไม่ได้ทำอะไรเค้าก้อคิดแหละครับ ผมว่าพี่เค้าคงอายอ่ะ อีกอย่างของๆตัวเองอยู่ด้วยกันมาตั้งกระเกิดจะไม่รู้เลยเหรอครับว่ามีอะไรผิดปกติ ผมว่าพี่เค้าคงอายครับ ประมานว่าเราไว้ใจแล้วเสียคงามรู้สึกนะครับ เป็นกำลังใจให้นะครับ สู้ๆ สู้ต่อไปนาโตชิ

xtazy

ตื่นเช้าก็ต้องจิบน้ำอะดาว แล้วน้ำออกจะทำให้น้ำตาแห้งหรือเปล่า

peddo

บทบู๊ลุยได้ใจมากเลยครับ ส่วบทรักนี่สงสัยต้องให้น้องลุย แสดงว่าเจ็บกายไม่เท่าไหร่ครับ เช้ามายังแข็งได้ แต่เจ็บใจนี่คงต้องสักพักครับ เดี๋ยวอาจมีเฮ เช่น มึงไม่ใช่น้องกู คืนนั้นทำกูไว้ ต้องเป็น ผ-อัว ถึงจะถูก 555
ขอบคุณครับ
ดาวนี่ไม่สงสารโทนเลย รีดน้ำแล้วทำเป็นเท อย่างนี้ต้องสอนให้หลาบจำ พี่เตยนี่ก็มาจังหวะซิตคอมเลย  ดีนะที่แค่บดปาก ถ้าลงไปตรวจข้างล่างคงจะเจอหลักฐานชัด
คุณชาติหมานี่คงอิจฉาน่าดู แต่ก็เป็นตัวละครที่ทำให้ครบรสนะครับ ถ้าจังหวะดีสุดต้องมีเหมียวผ่านมาด้วย อิอิ

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: peddo เมื่อ สิงหาคม 09, 2020, 07:51:02 ก่อนเที่ยง
บทบู๊ลุยได้ใจมากเลยครับ ส่วบทรักนี่สงสัยต้องให้น้องลุย แสดงว่าเจ็บกายไม่เท่าไหร่ครับ เช้ามายังแข็งได้ แต่เจ็บใจนี่คงต้องสักพักครับ เดี๋ยวอาจมีเฮ เช่น มึงไม่ใช่น้องกู คืนนั้นทำกูไว้ ต้องเป็น ผ-อัว ถึงจะถูก 555
ขอบคุณครับ
ผ่านเหตุการณ์แบบนั้นแล้วยังได้ยินคำพูดแบบนั้นถึงจะเมาก็เสียเซลฟ์เหมือนกันนะเนี่ส่วนคำว่า"หิวน้ำจัง"ของดาวเนี่ยได้ยินแล้วใจบ่ดีเลยจริงๆคาดว่าน่าจะโดนกินจนแห้งแน่ๆ

alcoholic888

พี่หมิวคงยังเคืองเรื่องเก่าอยู่ละมั้ง แต่เข้าใจอารมณ์เลย อุตส่าห์เจ็บตัวช่วยแต่ แม่งดันมาไล่ยังกะหมูยังกะหมา 

mot404

โดนพี่หมิวเกลียดทั้งที่เข้าไปช่วยนี่เจ็บจริงๆเป็นใครก็คงจิตตกแต่ดาวน่ารักนะรอปลอบใจนายโทนอยู่ที่ห้องด้วย