ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 27 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 12, 2020, 11:48:33 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

สรวิชญ์ ส

Kasama.ja

สภาพเยี่ยงนี้....จะได้มั้ย
ไรต์ทำให้ได้ป่ะ  ::Beggar::

เหอๆ ล้างแค้นกับเจ๊เตยสินะ

alexzaa

พี่หมิวจะมาทำอะไรนายโทน นายโทนเจ็บมากแล้วสู้ไม่ไหวแล้ว หรือพี่หมิวจะรู้ความจริงเลยจะมาไถ่โทษ

pddy2545

อ๊ะ..ยังไงกับพี่หมิว แถมยังมีพี่เตยอีก จะมาแพ็คคู่เลยรึเปล่า

ไอ้เมฆ

เหตการณ์จะเป็นยังไงติดตามได้เลยโดนด่า  ขอโทษ  ได้รางวัลอะไรดี

ปิติ จิตกะพงษ์

อ้างจาก: audy11 เมื่อ สิงหาคม 13, 2020, 10:06:17 ก่อนเที่ยง
เป็นผมนะ ถ้าเจอหมิวแบบนั้นอะนะ อารมหลายๆอย่างมันคงกระหนั่มเข้ามาแบบรัวๆ...สุดท้ายเราก็คงเงียบแล้วเก็บของเราไป รอฟังดีกว่า ถ้ามันอึดอัดนัก ก็แค่เดินหนีไป.     ความเงียบก็เป็นบทเรียนอยางหนึ่งให้กับคนบางคนได้ดีนะ...ให้รู้จากคนใกล้ตัวดีกว่า พูดไปตอนนี้ก็เหมือนเราแก้ตัว...แล้วเมื่อหมิวเข้าใจอะไรอะไรได้ดีขึ้นแล้ว เราค่อยกระหน่ำและสังสอนไปเล็กๆ ..คนเราก็มีสักศรีนะครับบบบบ....
เจ๊หมิวมาเองเลยแบบนี้ก็ดีจะได้เคลียร์ใจให้จบๆกันไป ส่วนเรื่องอื่นขอนั่งฟังอยู่ห่างๆอย่างไม่ค่อยห่วงนะครับ เพราะรู้ว่าไรท์โทยเก่งเคลียร์สัก 2-3 บทก็หายงอนกันบทแล้ว

ballzae

สภาพร่างกายแบบนี้ต่อให้ดาว มิ้น แก้ม มาถึงที่ก้ไม่น่าจะไหว

JabaWoCK