ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Itaba Hiroshi] Mom's Toys ของเล่นของแม่ (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 17, 2020, 03:05:57 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

whyytong

mindza2212

ของจารท่านนี้เนื้อเรื่องต้องดูออกจิตๆกันหน่อยของแม่ลูก

ดิลโด้เต็มบ้านแน่สั่งมาเป็นลังขนาดนั้น

mrsilver

คุณพ่อไม่ทำการบ้านเลยให้ลูกมาใช้ของเล่นเล่นกับแม่แต่ดูจากสีหน้ากับที่คูณแม่พูดแล้วคงทำกันมานานแล้วคงไม่จบที่ของเล่นคุณลูกก็หน้าจะร่วมด้วย

ทำเพื่อการเรียนรู้ของลูกแต่เยอะแบบนี้ไม่ใช่แล้วนี้มันความพอใจของแม่ชัดๆ555 (แต่ตอนออกไปรับของนี้ใส่ชุดแบบนี้มันหน้านักคนส่งของหน้าจะมาร่วมเพิ่มการเรียนรู้ของลูกจัง)

softjoke

แม่หน้าแดงแบบนี้สงสัยเมา55
.
ซื้อเยอะเกินไปแล้วของเล่น55

akasaboy

ไม่พูดพล้ำทำเพลง จัดเลยเรอะ

คนส่งของกดก็เรียบร้อยแล้ว แบบนี้
ผมหิวข้าวจัง กดนี่ให้ข้าวให้ผมกินหน่อย

กาก่าก้า ก๊าก๋า

เปิดมาไม่ต้องบรรเลงก็เข้าท้อนฮุคซะแล้ว  ต่อจากของเล่นก็คงของลูกแล้วละ

ของใหม่ก็ใหญ่เกิ๊นนน

BuffFun

โดนแม่เปิดซิงแน่พ่อหนุ่ม

....ได้ครบแบบนี้รักตายเลยแม่  ::Shower::

nekki

เออซ่อนหน้าเร็วไปไหม แค่3หน้าก็ซ่อนแล้ว ไม่รู้จะเดาทางเนื้อเรื่องอย่างไงเลย

เออมันสอนเพศศึกษาลูกหรือว่าเติมเต็มความต้องการของคนแม่ครับสั่งอุปกรณ์มาเต็มเลย

zerost

เปิดตัวมาคุณแม่ก็จัดหนักเลยนะ

ดููท่าจะเก็บกดน่าดู สั่งมาซะเยอะเชียว

rskiz

เปิดเรื่องมา ตรงตามชื่อเรื่องเลยทีเดียว ตรงเกิ้น

edit ชอบมากครับแนวนี้ ลายเส้นของอาจารย์ท่านนี้ด้วย
ขอบคุณครับ

zajunghu

อุปกรณ์แม่แน่นมาก ครบเครื่องเลย

Edit สุดท้ายก็สอนเชิงลึก แถมติดใจสั่งของมาอีกเป็นกอง

syndromz

เรื่องแรกเลยมั้งเนี่ย ที่อยู่ๆดีๆแม่ให้ลูกมาช่วยจัดให้เลย มันต้องมีเงี่ยนงำ

สาย. Shop online สงสัยจะไม่มีอันใหม่ให้ลองแล้วมั้ง เล่นสั่งทีละขนาดนี้

numkrieng

::HeyHey:: ต้องมีการฝึกหนักแน่นอน

คุณแม่ใช้ของเล่นเยอะไปไหม... 5555

I'am TopFi

เปิดฉากมา อ่อยขนาดนี้ ไม่ต้องคิดต่อเลย

แล้วยังจะสั่งของเล่นอีกนะ พ่อไม่ทำการบ้านเลยรึนั่น