ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusatsu Terunyo] Mesu Mama แลกคุณแม่ (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 17, 2020, 03:26:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Tcmmsk

เอองงจริงเหมือนมีเหตุการณ์ก่อนหน้า แต่ไม่เป็นไรเราจินตนาการเอาได้555
พอจับใจความได้ละ ตอนท้ายไอตัวเปิดที่ไปเอาแม่เพื่อนไม่กล้าเอาแม่ตัวเองต่อ ส่วนไอเก็บตัวดูกล้ากว่าเยอะเลย

x-gen

รู้สึกเหมือนเนื้อเรื่องมันข้ามๆ จริงๆครับ ไม่ปะติดปะต่อเท่าไหร่

p392

opzakong

เดี๋ยวนี้แนว milf มาแรงจริง

อาจารย์คนนี้วาดเรื่อง Homestay ด้วย ชอบลายเส้นมากๆ

Gggg Po

จบแล้วหรอครับ งงมาก มีตอนต่อไหมครับ

kazu36

ไม่แน่ใจว่า อ่านตอนสี่ก่อน จะงงเหมือน สตาร์วอล EP1 เปล่าไม่รู้
ถ้าตีตาม แนวแม่ลูกแล้ว ก็ ไม่งงเท่าไร แต่ชอบปิดตาเสียบฮะ

vigo

ตอนแรกๆมีงงบ้านพอหลังๆน่าจะมีแลกคู่แม่ลูกกันเหหมือนเนื้อเรื่อง

ตอนแรกทีเปลีย่นกับมาเป็นลูกตัวเองแม่ไม่รู้จริงๆหรือส่วนอีกคู่ไม่กล้าทำกับแม่ได้แตื่แอบมองแต่อีกคู่ทำกันต่อแล้วคุณพ่อบ้านหายไปไหนกันหมด

mspeed

งงๆแต่ก็พอเข้าใจได้ครับผม
มันเหมือนมีตอนก่อนหน้านี้เลยนะครับ
สุดท้ายพอเข้าใจได้

xonly-1523

ชอบผลงานของ อ. ท่านี้มากครับ วาดได้เข้าถึงอารมณ์ตัวละครมาก ขอบคุณที่แปลผลงานให้ได้ชมครับ

knightmoon

แลกกันแบบแฟร์ แม่ลูกซินะ น่าจะมีแบบจัดกันเองบ้างจัง

ว่าแล้ว ใช้แบบปิดตา สลับกัน แบบนี้ยาวๆเลย

bigboy001

::Thinking:: ดูเหมือนจะออกแนว ๆ สวิงกิ้งมาแต่แรกแล้วนิ แม่เอากับลูก แล้วลูกก็เลยมาแลกคู่เยสแม่ของอีกฝ่าย ก็เลยติดใจมาเอาท์ดอนอกบ้านต่อ  ::Thinking::

EDIT โอโหวมีมาต่อกันที่บ้านด้วยแสดงว่าแม่ติดใจมากๆแน่นอน..555+

ชาญวุฒิ เนระภูสี

เป็นคุณแม่คุณลูกที่เข้าอกเข้าใจกันจริงๆ edit บ้านยูตะนะสบายไปแล้วเหลือแต่อีกบ้านนะจะเริ่มทำเมื่อไหร่

superaew

mindza2212

โคตรงงเนื้อเรื่องเลยไม่มีกรงมีเกริ่นนำตัวละครหรือความเป็นมาเลย

สุดท้ายอีกคู่ได้กันยาวๆอีกคู่อดเดี๋ยวก็ต้องแว้บมาทำกัน3คนบ้างแหละ

Tanapol Srimanop

ถ้ารู้เห็นกันขนาดนี้ไม่ต้องแยกห้องก็ได้

พอท้องมาไม่รุ้ว่าลูกใครเลย