ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kusatsu Terunyo] Mesu Mama แลกคุณแม่ (S)Kater

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 17, 2020, 03:26:34 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

phatsa

ดูจากเนื้อเรื่องแล้ว น่าจะมีกานสลับคู่กันก่อนแล้ว แต่เหมือนแม่ๆจะไม่รู้
Edit : จบแล้วก็ยังงง

transistor

มาร่วมความงงของการสลับแม่ลูก  ::Ahh::

มึนงงกว่าเดิมอีก 5555

owl

ต้องหาตอนแรกมาดูซะแล้ว กำลังคงกับชื่อตัวละคร  ยูคุง เป็น ลูกมานามิ ใช่หรือป่าว

มานามิไม่ยอมให้ยูยะเอาแม่เพื่อนต่อสงสัยหวงลูกชาย

mrsilver

ตอนแรกก็งงเหมือนกันแต่พอลองอ่านไปช้าก็เข้าใจหน่อยแม่ของเพื่อนมีความสัมพันธ์กับเพื่อนส่วนแม่ของเพื่อนก็มีความสะมพันธ์ลับๆเหมือนกันพอมาเที่ยวเลยเล่าเรื่องที่เข้าไปช่วยแต่ไม่ได้บอกทั้งหมดแต่ดูแล้วคงได้รู้มาจิงแล้วก็4P แต่ก็ยังงงอยู่ 55555

สรุป ลูกอยากมีไรกับแม่ตัวเองเลยวางแผนกันมาแต่ทั้งที่แม่ทั้ง2คนรู้อยู่แล้วทำไมไม่จัดให้เลย(ขนาดอ่านจบก็ยังงง)

samnakub03

ช่วงแรกดูแล้วเหมือนมีตอนก่อนแต่ทำไมเราหาไม่เจอแต่แอบงงๆนิดนึงนะครับ

Edit ตามความเข้าใจของผมคือ ยูยะเนี่ยมันเก็บตัวแล้วเพื่อนมันชวนมาแลกแม่ทำให้ยูยะมันกล้าขึ้นตอนหลังไปๆมาๆกลับมาเอาแม่ตัวเองแทน จะเข้าใจแบบนี้ได้หรือป่าว

Demon-Wolf

คุณแม่นมใหญ่ทั้งคู่เลยผมยอมแลก ::Evil::

สุดท้ายก็เล่นแม่ตัวเองสินะเหอเหอ

Peapea302

กาก่าก้า ก๊าก๋า

ออ ก็ว่าไมเรื่องเดินไปงงๆๆ  นี่ตอนจบนี่หว่า

สุดท้ายก็กลับมาคู่กะแม่ตัวเอง  ถึงรู้ว่าตอนจบแต่ก็ยังงง  555

BuffFun

เราจะงงไปด้วยกัน ขอบคุณสำหรับคำอธิบายด้วยครับ

....สรุปง่ายๆได้กันทุุกคน happy ending ไป1

nekki

แลกแม่กันแล้วก็แลกกลับซินะ

สรุปคือวางแผนมาเพือยอมเอากับแม่ตัวเอง แต่หลังจากนั้นยูคุงที่บอกแม่ตัวเองเลยได้ต่อเรี่ยยๆ ซินะ ว่าแล้วเข้าใจยากไปนิสๆๆๆเรื่องนี้

zajunghu

Yod Rayong

อยากไปบ่อน้ำพุบ้างจัง ใครทำให้ที จะไปอุดหนุน

numkrieng

::Ahh:: สุดท้ายน่าจะกลับมาตายรังนะครับ

งงในงง น่าจะมีตอนต่อไปอีกนะ

p_hart

::HeyHey:: จะได้แลกแม่ เอากันแบบไหน งงจริงๆ

ได้หนุ่มน้อยจะได้เอาแม่ อีกครั้งหรือเปล่า จะติดใจกันไหม

I'am TopFi

อ่านตอนแรกก็งง

ได้หนุ่มน้อยจะได้เอาแม่ อีกครั้งหรือเปล่า