ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

คุณแม่สอนเสียว ตอนที่ 5 (สงสัย)

เริ่มโดย Farewell, สิงหาคม 23, 2020, 01:41:10 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yukleg

คู่คุณแม่กับลูกชายก็ลุ้นจนตัวโก่งตัวงอ คู่คุณพ่อกับลูกสาวก็ย้งมาทำมีลับลมคมใน ชวนให้มโนเตลิดคิดสงสัยไปต่างๆนานาอีก...รึจะเป็นจริงอย่างที่คิดนะ ::Hmmm::

กำแพงค่อยๆพังทลายทีละนิดๆแล้ว รอแค่แม่วิตบะแตกเท่านั้นเอง.....แต่มีเสียวๆกลัวไรท์แกล้งให้ฝันค้างครับ

(คุณแม่สอนเสียวแล้ว ไม่ทราบว่า คุณพ่อสอนรักลูกสาวมั้ยนะ....แอบลุ้นครับ)

naw

ถึงเวลาสอนเสียว เป้เลยคุณแม่ เรียกอีฟมานั่งดูหนังสดเลย

polltoys

สงสัยว่าจะครอบครัวนี้จะเหมือนกันซะแล้ว แต่ก้อโอเคนะสมดุลดีผมว่า

notkey

เมื่อไรจะจัดเต็มหลักสูตรสักรอบครับ

retirenavy

sing0101

sky999

เป้ได้ขึ้นครูกับแม่ก่อนแน่ๆ แล้วก็กลับไปจัดแฟนอีกชุดใหญ่

bacartoon

ชุดนอนไม่ได้นอน ยันเช้ากันไปเลยยย

talaxman

po3026

เมื่อไหร คุณแม่จะสอนจนจบหลักสูตรเสียที ลุ้นกันตัวโก่งแล้วครับว่าจะได้แม่หรือแฟนสาวก่อนกัน

Pager

ครั้งนี้คุณแม่จะสอนบทเรียนอะไรต่อน้าาา  ::Hunger::

Nithiwit Sakfan

คุณแมอยากขนาดนี้ทำไม ไ่ม่ยกครูให้คุณลูกชายให้หายอยากไปเลยล่ะครับ

Aussadin Bhoonkasem

วิก็ยั่วเป้อยู่ได้ เมื่อไหร่เป้จะจัดการซะทีนะ

Bonggoch

ลุกชายจะรอดแม่ไหมดเนี่ย
ยากหรือง่ายก็ต้องลุ้น

Exs

จัดเลย จัดเลย คุณลูกมาทางคุณแม่เลย  ^^