ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kizaru] Until My Mother Pregnant จนกว่าคุณแม่จะท้อง 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 26, 2020, 11:21:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mindza2212

นมลูกไม่ใหญ่เท่าแม่แน่ๆพระเอกถึงไม่มีมีอารมณ์แต่ดุ้นพระเอกเบ่อเริ้มแม่นางเอกติดใจแน่ๆ

พระเอกกำไรเลยแต่งลูกแต่ได้แม่ด้วย

ryuji

keatmano

ตอนแรกนึกว่า incest กลายเป็นอีกแบบ สงสัยคงฟันคุณแม่จนคุณลูกสาวทนไม่ได้จนอยากเอาชนะแล้วก็ทำกันได้เป็นปกติในที่สุด

ถ้าคุณลูกสาวคิดแบบนี้ สุดท้ายคุณสามีจะทิ้งเอานะ

impos007

เอิ่ม  ถ้าจะใหญ่ขนาดนี้พระเอกคงมีพ่อเป็นม้าแน่

neokiseki

ไอนี่ก็ใหญ่เกินคือของจริงมีพังมีหลวม

ถ้าแตกแลเวต้องเปลี่ยนสิ จะใช้ซ้ำไม่ได้ใครสอนมันใช้ถุงวะ

909

ipor

ี่เล่นขอแม่กันขนาดนี้ แม่ก้อใจถึงพึ่งได้...
แต่ของเขยก็ใหญ่ซะ.....งานนี้ต้องมี 3พึแน่นอน

ตอนนึ้ไม่มีแหะ.....แต่อยากรู้ว่าจะลงโทษยังไง

thaiboss

ืnamnan609

คุนแม่ได้ดุ้นใหญ่ มันส์แน่ๆๆแต่ลูกเขยกินเรียบ ::DookDig::

เจอดุ้นใหญ่กระแทกจนถุงแตกเลย ::Shy::

tamagot123

::Punch:: ของพระเอกนี่คือโคตรตะระโหด ต่อไห้เปนคุณแม่จะเข้าได้เรอะ

คุณแม่สไตลตอนจบก็เซ็กซี่ไปอิกแบบนะ

akine

::HeyHey:: งู้ยยยคุณแม่ตกลงไวจริ๊ง
edit : ของใหม่มักใหญ่กว่าของเดิมจริงๆนะเนี่ยทำเอาเราหงอยเลย คุณแม่ติดใจแน่ๆ

Fireworks Art

ฮี้ย  สนุกดีอ่ะครับ  เนื้อเรื่องแปลกดี ขออ่านหน่อยครับ ::YehYeh::

Edited:  เหมือนหลังๆ เรื่องจะเริ่มเครียดนะครับ แอบไปเอากันไม่บอกลูกสาว
            ถ้าให้เดา ตอนต่อไปลูกสาวคงร่วมด้วย และจบแบบแฮปปี้ครับ

ขอบคุณครับ   ::Yes!::

kapomman

ตั้งกฏไว้ซะเพียบเลย  รู้ไหมกฏมีไว้แหก  ::Grimace::

อ้าวๆ ลูกสาวนี่ท่าจะแอบซ่อนแผนอะไรไว้ซะแล้ว ตั้งใจให้แม่ตัวเองใจแตกเห็นๆ