ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Kizaru] Until My Mother Pregnant จนกว่าคุณแม่จะท้อง 1/3 [แปลไทย By (S)Kater]

เริ่มโดย (S)Kater, สิงหาคม 26, 2020, 11:21:46 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

(S)Kater

กะแปลเพลินๆไว้อ่านเองนะ เห็นเนื้อเรื่องมันสนุกดี ไม่คลีนไม่อะไรและ

01

02

03

04

05

06

07

08

09

10

11

12

ตอบกระทู้แล้วจะเห็นภาพ

เนื้อหาถูกซ่อนเอาไว้ คุณต้องตอบกระทู้นี้ก่อน
อ่านกาตูนโดจินแปลไทยทั้งหมดของ (S)Kater คลิกที่รูปภาพได้เลย

สลัดผักใส่ไข่

แม่เด็ดขนาดนี้จะลืมลูกไหมเนี่ย

ลูกสาวก็แอบร้ายเหมือนกันนะ ไม่รุ้มีแผนการอะไรอีกรึเปล่า แต่แม่ก็ไม่ธรรมดาเหมือนกัน ตอนแรกมาก็น่าติดตามแล้ว รอติดตามตอนต่อไปครับ

flukehaha

เชี้ยดุ้นไรวะนั่นไม่แปลกใจเลยทำไมเมียไม่กล้ามีเซ๊กด้วยซักทีคุณแม่นี่เสร็จแน่ติดใจชัวร์ๆ ::Hunger::
***เข้ลูกสาวนี่ตัวร้ายเลยนี่หว่าชักสงสารคุณแม่ละ
Manchester United Football Club
We are Red Army

mspeed

เจอแบบนี้ของแม่ก็ยังจะรับไหวไหม
พังพอดี ใหญ่ขนาดนี้
ครอบครัวสุขสันต์ไปเลยครับ

kckungz

นั่นของคนหรือของม้า ไม่แปลกที่ลูกสาวจะกลัวเลย55555555 เดาว่าตอนจบคงติดใจท้ังแม่ทั้งลูก

CoolNook Thangsakul

เอิ่ม เจอแบบนี้เข้า คุณแม่ อาจพังก้อได้นะนั้น

CoolNook Thangsakul

โดนแตกในไปนิดหน่อยแหะ ครั้งหลังๆ ึงไม่ต้องใช้ถุงยางแล้วละ

ab123ab123

เทครัว ??
555555ขุ่นแม่เครื่องติดแล้ว

xonlykcy

เชียยยย ใหญ่ขนาดนี้ ถ้ากุมีบ้างจะได้เอาใครบ้างไม๊เนี่ย ::Horror::

bunhelupu

แรกๆลูกสาวก็คงขัดใจหน่อยซักพักก็คง3Pแน่

มีดราม่าลูกสาวไม่ยอมซะงั้น เนื้อเรื่องตอนต่อไปน่าสนใจมาก

joulez

มีสามตอนก็น่าติดตามละครับ กฏที่ตั้งไว้ผมว่าแหกหมดแน่ สุดท้ายจบ 3p ครับ

อารัญเนี่ย มีแผนมากกว่าที่อ่านอีก เดาตอนจบไม่ถูกเลย

Buarie

ควยแบบนี้น่าจะเย็ดยับแน่นอน ได้ทั้งแม่ทั้งลูก

อ่าวคุณลูกสาว เปลี่ยนคุณแม่ให้เป็นทาสเซ็กเฉยเลย

nowhereman

ขนาดใหญ่ยังกับแกนทิชชู่ งานนี้คนแม่ยิ่งขาดของมานาน สงสัยจบที่ฮาเร็มได้ทั้งแม่ทั้งลูกแน่ๆ

ท่าทางตอนหน้าจะเป็นตามคาด แต่ลูกสาวตกเบ็ดแม่จนเสร็จ ดูออกแนวแก้แค้นไงชอบกลนะเนี่ย

kenata

อ่านช่วงแรกๆ นึกว่า บักพระเอก ไม่สู้ สุดท้าย กลายเป็น ใหญ่เกิน
แหม จัดบ่อยๆ เดี๋ยวก็ชินเอง แหล่ะ

EDIT: อ้าวกลายเป็น คุณลูก ไม่อยากโดนของใหญ่ๆ หรอกเหรอ เลยยกให้คุณแม่ โดนแทน

::Oops::

yopern

ขนาดแม่ลูกหนึ่งยังตกใจความใหญ่ ไม่แปลกเลยที่สาวซิงจะกลัว

edit ตกลงลูกสาวเป็นโรคจิตหรือเปล่านะ ชอบดูอย่างเดียว แต่ไม่กล้าทำ