ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 29 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 27, 2020, 12:21:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kt Kritha

อยากอ่านเรื่องที่ทะเลกับเหมียวแล้ว
สามสาวดูจะเข้าอกเข้าใจอะไรดีนะ ขอให้เคลียร์กับหมิวได้เร็วๆ

eglebudsob

ดีครับ แยกตอนทะเลของเหมียวออกไปเป็นอีกพาร์ทนึง ชัดเจนดี เหมือนเป็นไซด์สตอรี่

Daniel Dear

ปล่อยไว้แบบนี้ไม่ดีสู้พูดให้เข้าใจกันดีกว่าแถมเจ๊หมิวอุตส่าห์มาง้อแล้ว

estellia

รอลุ้นรูทเจ้หมิวนะครับ

เริ่มสงสัยแล้วสิ ว่าเจ้เขาแค่ลองใจ รึจะเอาจริง

wjoe44

ได้เคลียร์กันสักที ตัวต่อตัว เสื้อผ้าไม่เกี่ยวหรือเปล่านะ

eternal6969

โทนนี่โชคดีนะ คนรายล้อมช่วยจนหมิวมาง้อ แต่หมิวก็ไจร้อนไปด้วยตอนแรก ถ้าลองหยุดคิดว่าเป็นโทนคงไม่ทำอะไรแบบนั้นหรอก เรื่องยาวเลยทีนี้

kenwin

วันนี้จะได้ปรับความเข้าใจกับเจ้มั๊ย

เจ้หมิวรุกหนักจัง นายโทนจะอดใจได้มั๊ยนะ

ต้มยำกุ้ง

เคยเป็นอยู่นะครับ แบบว่า อยู่กัน 2 คนเป็นอีกแบบ แต่พออยู่ข้างนอกเหมือนไม่สนิทกัน ผมนี่เข้าใจอารมณ์ท่านเลย

tong2929

1305kk

::Ahoo::
นั่นงัย จัดเหมียว สบายใจ
เจ๊ก็มาง้ออีก
::DookDig::

ตามใจเจ๊
จัดให้เค้าเหอะ