ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ครั้งหนึ่ง ณ.ร้านคาราโอเกะ Part3 ตอนที่ 29 ( ประสบการณ์ตรงของนายโมโนโทน )

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 27, 2020, 12:21:13 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

armsmartmai

เนื้อเรื่องหลักก็ต้องดำเนินต่อ แถมเนื้อเรื่องเหมียวก็อยากรู้มากไปอีก ลงแดงยาวไปคร้าบ

bunchucherd

ดิเรก สำรี

hanvises

รอนานเลยแต่เข้าใจนะครับ งานผมก็เยอะช่วงนี้ไม่ได้ย้อนไปอ่านดูคำผิดให้เลย

คำผิดนะครับ
ส่วนแก้มตื่นมา morning kiss และจะเดินลงมาสั่ง=>>ส่ง

และพอเขารับเข้าทำงานก็ใข่ว่าจะจบ=>ใช่

เอสไปตีหรี่=>เอา

ตอนนี้ผมเริ่มกังวลและว่าเหมียวจะมำอะไรกันแน่=>ทำ

เดี๋ยวผมก็คงหาจ้ออ้างได้เองแหละ ว่ากิจกรรมตอนสัมมนามันช่วยปลดล็อคความคิดอะไรหลายๆอย่าง =>ข้ออ้าง

มันก็มาเหน็บนั่น เหน็บนู่น เหน็บนี่อีกแหละครับ ผมเลยสวยมันไปว่า
=>สวน

ปึ้งๆและบอกมันว่า งั้นก็กีืเพราะอีก 20 นาทีหัวหน้าจะเรียกเก็บทั้งหมด=>ก็ดี

จากชาติหมากลายเป็นไก่เลยครับ ไม่ฝช่ไก่ธรรมดา=>ไม่ใช่

ผมไม่ได้โกหหนะ ผมพูดเรื่องจริงที่อีก 20 นาทีหัวหน้สจะเรียกรวมเอกสาร=>โกหก,หัวหน้า

เข้าสู้ช่วงบ่าย 2 ของการทำงานบอกเลยว่า ปกติถ้าไมาได้กินกาแฟ =>เข้าสู่,ไม่

จอโทษครับ ขอโทษครับ ขอโทษครับ =>ขอโทษ

ผมไม่รู้ว้่ใช่พี่หมิวมั้ย==ว่า

ผมโดนหลอกเป็นห่วง=>น่าจะมีคำว่า ให้เป็นห่วง นะครับ

เพราะฉะนั้นอย่าเป็นแบบผมนะครับท่านผู้อ่าน=>ฉนั้น

วันนั้นก็สั่งข้ามมากินครับ=>ข้าว

nguanheng

stepinw5555

เป็นประสบการณ์ที่น่าตื่นเต้นและน่าสนุกนะ เป็นเรื่องที่ติดตามได้เรื่อยๆเลย

thep59

tornaja2