ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season 3 ] ตอนที่ 38 : งานเข้า

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 30, 2020, 01:15:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

nakarinrodchura

kgerrard

po3026

เสือหรือคิดจะสูเมังกร ไม่มีทางยิ่งเป็นมังกรเพลิงด้วยแล้วดูๆตายสถานเดียวครับ

audy11

::Angry::ใส่ฉากบู๊มาเต็ม...อ่านกันจุใจ  โอ้.......ไอ้เบสมรึงคิดผิดแล้วที่จะยวกกับริวกะ รักชีวิตอย่าคิดบวกกับริวนะเฟ๊ยย

testman

วันนี้จัดบทบู๊เต็ม ๆ เลยครับ แต่พ่อริวเราก็เทพเกินครับ รับแถมรุกซะคู่ต่อสู้ใคร ๆ ก็สู้ไม่ได้ อยากรู้ว่า วันนี้จะมีตัวร้ายที่ฝีมือสูสีโผล่ออกมาบ้างไหมครับ

anek007

พานิชย์ กะรัมย์

ขอขอบพระคุณมากๆๆเลยขอรับ
มีสุภาษิตหนึ่งที่ว่า ไม่เห็นโรงศพไม่หรั่งน้ำตา คงต้องได้มาใช้กับไอ้เบสต์เป็นแน่แท้นะขอรับ อิอิอิ

saranchai

นายริวกลับ​มาคราวนี้​จัดโหดมากๆเลยนะแถมกระบวนท่าอะไร​ก็​เยอะ​ตามมาด้วย​ อยากให้พระเอกฝึกวิชา​กุณฑาลินีโยคะด้วย​นะจะได้​ควบคุม​จักระในตัวได้อย่างไร้กังวล​

dwarf

ขอบคุณครับ.. สมค่ากับการรอคอยครับ.... น่าติดตาม... ขอยอมรับว่าผมติดตามเนื้อเรื่องมันส์​ๆ​ มากกว่าบทเซ็กส์ในเรื่องนี้อีก

แฟ๊ต บอย

ขนาดแชมป์โลก5สมัยยังลงไปกองกับพื้นมาแล้วนับประสาอะไรแค่นักกีฬามหาวิทยาลัยจิ๊บๆๆๆๆ
edit:บรรลัยเกิดพลอยรู้แล้ว

Man_On_The_Moon

ในที่สุดบทบู๊อันสุดมันส์ก็มาสนองความต้องการคอแอคชั่นอย่างผมพอดี

อิโต มัตซึ

ัuffa555

แอคชั่นมันส์มากกก  ถ้ามีคนหยิบไปทำซีรี่ย์ต่อสู้ได้นะ  มันต้องฟินมากแน่ๆ  ::Crying::
ว่าแต่แชมป์ของเกาหลีนี่ หัวร้อนแล้วลงยากไปแล้วนะครับ  ::Snap::

pp1659

อย่าว่าแต่แชมป์โลก5สมัยเลยพวกทหารรับจ้างยังสู้ไม่ได้เลย

Bluemuffer