ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season 3 ] ตอนที่ 38 : งานเข้า

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 30, 2020, 01:15:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

taka95

sp502

ซ่าส์ไม่เข้าท่าแล้วไอ้เบส ดูท่าไม่เชื่ออยากจะลองของ ริวกะก็จัดให้หน่อยสิ

chipchip

Nattanan Tst

นายริวเอาจริงสักที พวกนี้ไม่กลายเป็นฝุ่นไปเลยหรอ

tungbts

singkanong

ยังชื่นชอบการบรรยายและจินตนาการของท่านผู้แต่งนะครับสุดยอด หวังว่าตอนต่อไปคงไม่ห่างหายไปนานขนาดนี้นะครับ FC ครับ

shotti

เอี้ยเกี้ย

::Glad::ห่างหายไปนาน​กลับมาได้สนุกมากๆ​ แอ็คชั่นมาเต็ม

Lucitor

สู้ต่อสิ อย่าไปกลัว รอชมคนโดนสวน 555
Edit เมียคนทรงเซ้นส์แรงมาก หรือว่ามีสายข่าว

4251522

ถ้าริวลงแข่งกีฬา สถิติหรืออันดับโลกต้องเปลี่ยนใหม่หมดแน่

เมียๆของริวข่าวไวดีแท้

thanarat3459

นายมังกรนี่เก่งรอบด้านจิมๆ..เขียน
บรรยายการต่อสู้ดีครับ...มันมาก
ขอบคุณท่านโทนมากครับ ::Glad::

yoyoman

เด็ดทั้งฉากบู๊และบทอัศจรรย์เลยนะครับ

chanky2007

ฉากบู๊จัดเต็มมาก ภาพประกอบเห็นชัดเลย (โหลดเนตเยอะไปหน่อย)

ไม่ได้บู๊บนเตียงก็บู๊บนเวทีแทนแล้วกัน (นายโทน กับ ริวกะ นี่เมีย 5 เหมือนกันสินะ หรือ นายโทนเยอะกว่าหว่า)

ขอบคุณครับ
คิดว่าดี ก็ทำไป

พจน์ ปัญญานวล

♤judas♤

เรื่องของใบยังเฟรินไม่แน่ชัดเลยว่าทำงานในคลับนั้นแค่ไหน.จู่ๆก็มีคนมาหาเรื่องแถมเรื่องในอดีตเคยอัดอดีตแชมป์โลกเทควันโดนแล้วด้วยจะโหดไปไหนเนี้ย