ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

ตำนานเทพวายุ [ season 3 ] ตอนที่ 38 : งานเข้า

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, สิงหาคม 30, 2020, 01:15:07 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ryg123456

ตอนนี้ริวกะโชว์การต่อสู้อย่างเดียวเลย
สนุกไปอีกแบบครับ น่าติดตาม

Nong5670

โดนเข้าแล้ว นักกีฬามหาลัยยังอยากจะลองดีอีกมั่ย

Hunso48

::Sobad::ริวกะที่หนึ่งอยู่แล้วแต่ไม่แสดงออกงัย

Sitthikirn

ต่อไห้เก่งขนาดไหน นายก็สู้เมียนายไม่ได้หรอกริวกะ!!! ::DookDig::

peddo

งานเข้าจริงๆครับ แต่แลกกับได้นอนกอดคิราระทั้งเดือน อะจึ๋ย ใครก็ยอมแลกครับ ว่าแต่มันจะจริงรื้อ งานไม่เข้าหาก็ต้องวิ่งหางาน และหาเมียตลอด
รอเชียร์น้องเฟิร์นครับ

Ke2l3e2oS

เดียวๆ โด๊ปโปะ จากบากิป่าวเนี่ยยยยครับ 

usman1963

ไม่ผิดหวังเลยครับ ฉากสู้เล่าได้สนุกมากครับ ผมว่าอย่างริวนี้คงเกินคำว่ามนุษย์ทั่วไปแล้วแหละ เก่งขนาดนี้

ปล. ช่วงแรกๆรู้สึกจะมีเขียนผิดอยู่ 2-3 คำนะครับ

zeedchild

ssaa3112

แม้แต่แชมป์โลกยังล้มมาแล้ว นี่แค่นักกิฬามหาลัยจะเหลือหรือถ้าริวกะเอาจริง

ThTh43

หาเรื่องผิดคนชะแล้ว เพื่อนก็ไม่น่าเตือนเลยอยากเห็นคนได้แผล

jomza537

นายริวมีเรื่องออกกำลังกายตลอดเลยนะครับ

ท่าน ขุน ศึก

ริวกะนี่ถ้าเอาดีด้านกีฬาคงจะได้แชม์ปทุกประเภทเลยมั้ง...55566แต่ขัดใจที่กว่าจ่ะมาใด้ครับ​

spty24

บวกก็ตาย จะหายก็เสียหน้า เอาไงหละเมิงงงงงง
ปล.คำผิดเยอะมากครับ แต่อ่านรู้เรื่ิงเพราะบู้กันมันแหลก

Auddy2519

แค่นักกีฬามหาลัยริอาจมาสู้หาเรื่องกับเทพมังกรเพลิงริวกะ