ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ทันตาภิบาล

เริ่มโดย DR.MAN, สิงหาคม 30, 2020, 04:43:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

kalampee

ดูแล้วไม่น่าจะเป็นตอนเดียวจบนะครับ น่าจะมีต่อจนได้กินติม 55

attawit2524

มีแฟนเป็นตัวเป็นตนยังยอมให้ทั้งบี้ทั้งเขี่ยขนาดนี้ ไม่น่าเหลือ ::Ajark::

pssbr

น้องไอติมไปเคลียร์หมอหนุ่มก่อนแล้วค่อยมาหาแน่ๆ

vigoblack

น้องไอติมไม่รอดแหนมตุ้มจิ๋วแน่งานนี้

ziggy2

น้องไอติมย้อนกลับมาหาแน่ๆเลย ไม่ต้องซักมือ55

test1234

รออ่านมาตลอดครับ ไอติมน่าจะมาหาที่ห้องแน่ๆ

mspeed

ต้องย้อนไปแอบดูลีลาเค้าที่บ้านแล้วล่ะครับ

drblackjack

ผมว่าได้ล้วงขนาดนี้ ยังไงก็ไม่พลาดได้กินไอติมแน่นอน เพราะต้องมีวันที่หมอหนุ่มอยู่เวร ค่ำๆมืดๆบนเกาะ แฟลต ชายหาด ได้กินแน่
แล้วถ้าได้กินแล้วผมว่าต้องขยันไปช่วยงานเกาะแล้วล่ะ

lolib

เจอไม่กี่วันก็เกือบได้เย็ดแล้ว ยังไงก็ไม่น่ารอด

Ordinaryman

อ่านครั้งแรกนี่ไม่รู้ว่ามีการซ้อนเนื้อหาเลยนะ เพราะมีความเร้าใจมากครับ

quantize

nowhereman

เขียนเล่ามายืดยาวกำลังสนุกเลย งานนี้อดกินไอติมหรอเนี่ย

ไม่ผิดหวังได้กินไอติมจนอิ่มเลยนะครับหมอ  จากคำอธิบาย เสียดายไม่มีรูปแนบมาด้วย

GU Koy

Nal

ไอติมกลับไปเคลียร์กับแฟนแล้วมาใหม่หรือเปล่า