ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ทันตาภิบาล

เริ่มโดย DR.MAN, สิงหาคม 30, 2020, 04:43:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

[Alt]air

ไม่นะหมอ หมอจะมาเล่นกับมือตัวเองไม่ได้นะ จะ(ไม่)ฟันแล้วจบแบบนี้ไม่ได้นะหมอออ...

ได้ฟันแล้วจบอย่างที่หวัง นึกว่าจะปล่อยให้ลุ้นเก้อซะแล้วหมอ

po3026

ระดับนี้แล้วยังๆไงก็ไม่มีทางรอดมือไปได้หรอก

witkth

Night Sky

น้องไอติมเงี่ยนเต็มที่แล้วล่ะ แต่จะกลับไปจัดกับพี่หนุ่มหรือวกกลับมาหาหมอแมนนะ

lucipher666a

Sdddss

55555หมอ ไรวะ มือตกนี่หว่า ต้องมาสาวว่าวเองแบบนี้  สู้ไปตื้ออีกหน่อยดิวะ

shadow5

พลาดสองรอบติด เสียชื่อหมอแมนหมดครับ

ยังไงรอเฝ้าติดตามผลงานเสมอครับ

ขอบคุณมากๆๆครับ

John Snoww

วันนี้พลาดไป ไม่เป็นไรครับวันหน้ายังมี อย่าให้หมอหนุ่มเผลอละกันครับฮ่าๆ

aaxx789

Man_On_The_Moon

งานนี้ได้เสียวกันยิ่งกว่าโดนกรอฟันแน่นอนเลย

kookai

อ้าว!! แห้วเหรอครับ แต่ผมว่าโชคไม่น่าจะทอดทิ้งท่านนะครับ อย่างน้อยน้องไอติมน่าจะซื้อของกินมาฝากท่านบ้างนะ

acropobia899

ร่านไม่เบาเลยนะน้องไอติม ต้องโดน แมนน้อยซะหน่อยจะได้หาย

Manoptana

หมอแมนวางแผนไม่รอบคอบเลย ระยะทางกับเวลาไม่เอื้อยังจะมากระตุ้นไอติม แบบนี้ก็ส่งไอติมให้หมอนหนุมไปเลย ไอติมค้อนได้เลย

Nattanan Tst

นึกว่าหมอแมนจะเปิดเรื่องใหม่ แล้ว "ทันตแพย์ตัวร้ายกับทัตภิบาลร่านสวาท" ::Shy::