ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ทันตาภิบาล

เริ่มโดย DR.MAN, สิงหาคม 30, 2020, 04:43:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

yukleg

แหม...พอได้ลิ้มชิมรสได้แทงหอยสาวๆแล้วทำเป็นลืมรักแรก ลืมน้องๆทั้งห้า ที่เคยปรนนิบัติรับใช้เมื่อตอนแตกเนื้อหนุ่มใหม่ๆแล้วหรือคะ

สงสัยหมอหนุ่มจะทำหัวทำตัวนะครับ เพราะไอติมร้อนจนละลายขนาดนั้น แล้วหมอแมนถึงมาช่วยต่อแขนต่อขา.....ใครล้างชามใครกันแน่วะ!

Pong Sak

sex-pk

yumer

noojane

น่าสงสาร​บิ้วอารมให้เขากลับไปจัดกับผัวเขาแท้ๆ  ::Oops:: 

ปล​ คิดได้ไงเขย่ามอไซให้ล้ม  ::HoHo::

thongdaeng_skk

kjui2519

รอรอบดึกเพื่อไม่ให้แฟนสงสัยมากกว่า
ขอบคุณครับ

sayaba

dawdom

pongsap

moodum07

ในน้ำไม่แนะนำครับ มันจะฝืดดด
น้ำทะเลอาจมีแสบด้วยครับ

Csc It

::Ajark::น้องไอติมร้อนแรงไม่เบาหมอแมนน่าจะจัดก่อนเลยอย่าให้รอดมือไปได้สาวไอติมมีใจให้อยู่แล้ว

aty13

เธอแค่ไปล่ำลาหมอหนุ่มว่าคืนนี้ขอเปลี่ยนกลิ่นหน่อยนะ เดี๋ยวก็กลับมา

pu_wongsakon