ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน ทันตาภิบาล

เริ่มโดย DR.MAN, สิงหาคม 30, 2020, 04:43:36 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

chanky2007

ไอติมริมทะเล เข้ากันจริงๆ
หมอฟันจะกินไอติมยังไงรอบนี้
ไปไหนหมอก็หาเรื่องจนได้นะครับ

ขอบคุณครับ

เอิ่ม แล้วลูกใครกันล่ะนั้นน่ะ
คิดว่าดี ก็ทำไป

tomo64

::Cold:: ::Oops::อ้าวล่มเลยอดได้เลย แล้วจะเป็นอย่างไรต่อละสงสัยช่วยตัวเอง

kidzero

จากตอนที่ผ่านๆมาตอนนี้เป็นหนึ่งในตอนที่ผมชอบที่สุดไปละ ชอบตรงที่ไรท์เอาเรื่องเกี่ยวกับหมอฟันในประเทศกับเรื่องทันตาภิบาลมาเล่าอ่ะ แบบถึงจะเข้าเว็บโป๊แต่ก็ได้ความรู้นะเว้ยยย ปล.ผู้หญิงตอนนี้ชื่อเหมือนเพื่อนผมเลย แต่คนนี้เสียดายไม่ได้ทำอะไร เพราะกลัวเสียเพื่อน 55555 มาคิดแล้วก็เสียดาย หุ่นงี้แน่นตั๊บ 
ปล.2 ซ้อนข้อความได้โหดร้ายมากครับ
::Orz:: 

santosan

::JubuJubu::ลองแบบนี้แล้วสาวแหนมไปก่อนนะหมอไว้รอบหน้ามาที่เกาะแล้วกันน่าจะไม่พลาด

teeieie123

คืนนี้น้องไอติมคงโดนใครจัดสักคนแล้วละ  ::DookDig:: ::DookDig:: ::DookDig::

eglebudsob

saranchai

หมอแมนล่มไปสองรอบรอบสามขอให้​ได้​จัดงามๆสักดอกเถอะ​ไม่รู้​เหรอ​ไงหมอฟันจัดหนัก​ ลุ้นตามครับ​ตอนนี้​

robot 77

Exext Kolld

อ้าวหมอจะปล่อยให้น้องไอติมหลุดรอดได้ไง
ลูกหมอชัว อิออ

Nobita Nobituta

หมอไอติมนี่ คงจัดน่าดูกล้าจะเล่นริมหาดเลย แถมยอมให้ติ้วตอนขับมอไซด์  แบบนี้แอบกินยาวไปเลย

sommchai

น้องติมกลับมาหาเปล่าหมอ อย่าพึ่งปล่อยนะ

Rutt Non

ระดับท่านไม่น่าพลาดปล่อยหลุดมือมั้ง เรื่องนี้มันต้องมีต่ออย่างแน่นอน

myidol

ไม่ไหวคับ สุดท้ายต้องได้จบ ถ้าลงเอยด้วยการชักว่าว ผิดหวังมากและเสียฟอร์มสุดๆ

pipatpee

ovident

แบบนี้ต้องได้กินไอติมเร็วๆนี้แน่นอนครับ