ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

Princess of Felia ตอนที่ 6 ความจริง

เริ่มโดย Izuna, กันยายน 02, 2020, 10:38:23 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

mpvictoryman

นางเอกเราหิวไส้กรอกแล้ว รอยสักกับคำสาปนี่น่ากลัวจริงๆ

จะอดทนได้สักกี่น้ำกันนะ

pcnktar

Chansawang Ball Jiramate

เนื้อเรื่องเริ่มตื่นเต้นเข้าไปทุกที เป็นกำลังใจให้ครับ

wan_5367

sp502

องค์หญิงโดนจนได้ เกือบจะรอดแล้วเชียว

fronz

แกงแบงเจ้าหญิง3คนนี่นับเป็นไคลแมกนึงเลยได้มั้ยนี่

BłäčkMäñ_60

ฟีเรียนี่หาเรื่องเข้าตัวเองแท้ๆ กะเอาเชลล่าไปประจานสุดท้ายกลายเปนทำหายนะครั้งใหญ่เลย

Khunhan Chansuk

charles

เนื้อเรื่องสุด ๆ น่าติดตามมากๆ อุ้มกันหลายคนบานแน่

Montakan

::HeyHey::ไม่ต้องการแล่งจะทนไหวหรือ

rasta

ชะตากรรมของฟรีเลียนี่โหดร้ายจริง

wasanbom

เกือบรอด แต่ก็คาดได้ว่าไม่รอด โดนทั้งหมด

optiplex

องค์หญิงทั้ง 3 แย่แล้วจะมีใครมาช่วยไม๊เนี่ย หรือว่าจะเป็นท่านแม่ของฟีเรียที่จะมาช่วย

shadow5

เชลล่าอาจโดนคำสาป มดลูกก่อนเลยต้องส่งข่าวให้รึเปล่า

แล้วเวทย์คำสาป ที่ใช้สำเร็จคืออะไร น่าสงสัยครับ

ขอบคุณมากครับ

Izuna

อ้างจาก: Farewell เมื่อ กันยายน 03, 2020, 04:23:05 ก่อนเที่ยง
เสียดายแท่งจากอาณาจักรมืด อยากให้เสียบรูนางเอกไว้อย่างนั้น อิอิ

โดนเฒ่าเคิชร่ายเวทใส่แท่งประหลาดที่รูก้นอยู่นะ ตอนที่ร่ายเวทเยอะๆสงสัยจะเขียนรวบไป 55 เด่วอธืบายอีกทีตอนต่อๆไปค่ะ ^^