ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นิทราฝันหวาน Chapter 1

เริ่มโดย DEVIL WORLD, กันยายน 04, 2020, 10:57:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

karin117

เปิดเรื่องมาน่าสนใจมากครับ

ryg123456

เริ่มเรื่องได้เศร้าเลย แต่ก็ดีเริ่มมาแบบนี้ยังเดาทางไม่ออกเลยครับ

♤judas♤

น่าสงสานชัยจังอุตสาห์คบกับมิ่งตั้งนานพอจะแต่งงานดันเกิดอุบัติเหตุแถมมิ่งยังเป็นเจ้าหญิงนิทราอีก

Anawat Sirirattanapaitoon

มันจะเป็นยังไงต่อครับเนี่ยน่าติดตาม

Manoptana

งานนี้กลายเป็นฮันนีมูนเศร้าเลย ชัยไม่ได้คุยกับเมีย เมียก็ไม่รู้สึกตัว ใครจะมาช่วย

jabavox

เดาไม่ถูกเลยจะเป็นยังไงต่อ

gusjung111

เริ่มมาอย่างนี้แล้วเรื่องจะป็นอย่างไร

pada

เดาโครงเรื่องไม่ถูกเลย จะเป็นแนวไหน

peddo

เริ่มมาแนวสะเทือนใจเลยครับ ไม่รู้ต่อๆไปจะสะเทือนที่ไหนบ้างนะครับ
เห็นใจจริงๆ ยังไม่ได้ฮันนีมูนเลย
ขอบคุณครับ

pp1659

เดาเรื่องไม่ถูกเลยครับ ว่าจะเป็นแนวไหน

potaeds

น่าสงสารเมียเป็นเจ้าหญิงนิทราแล้วจะเอาใครมาเป็นแรงบันดาลใจ

phu_nun

เปิดมาดราม่าเลย ต่อไปจะเป็นยังไง

zaaar65

สะเทือนใจตั้งแต่เริ่มเลยครับ

Pitor

จะเป็นอย่างไรต่อไปต้องติดตามกันครับ  เริ่มมาก้อทำให้สับสนซะแล้ว

skykesperqaz