ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นิทราฝันหวาน Chapter 1

เริ่มโดย DEVIL WORLD, กันยายน 04, 2020, 10:57:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

drblackjack

เปิดเรื่องก็เศร้า น้องมิ่งเป็นเจ้าหญิงนิทรา อุบัติเหตุเปลี่ยนชีวิตคนจริงๆ
แต่น่าติดตามว่าแล้วจะฝันหวานกันแบบไหน

นายหิน ถาวร

::Hmmm::เศร้าสร้อยแนวใหนเนี่ย? ติดตามครับ

Monit Chon

BROCCOLI

หรือทั่งหมดคือความฝันต้องรอลุ้นว่ามีหักมุมไหม

Channarong Saekow

มาแนวใหม่เลย นางเอกเป็นเจ้าหญิงนิทา น่าติดตามว่าจะดำเนินเรื่องเป็นแบบไหนกันน่ะ

swss2511

คงได้แต่รอมิ่งฟื้นชัยจะได้มีความสุข

bigmut

สงสารครับ ถ้าเจอแบบนึ้บ้างคงแย่

The maiji

เศร้าเลยครับเปิดเรื่องมาแต่ต้องรอดูต่อไปว่าจะมีตรงใหนหักมุมหรือเปล่า

tornaja2

retirenavy

เปิดเรื่องก็เศร้าเสียแล้วจะมีเสียวตอนใหนนะ

Sopun Jeekkee

ออกตัวแบบเศร้าเลย ขอให้ไปได้แบบมีลงมีขึ้น ผสมกันไป ไม่อยากเศร้านานๆ
และเป็นแนวทางนำเสนอใหม่

ziggy2

จะเกิดอะไรกะมิ่งต่อไปน่าติดตาม

readder

เริ่มมาเศร้าเลย แต่มันต้องมีวิธีที่จะแก้ไข

bossbellbest

Ken Tip

เริ่มเรื่องมาดูเศร้าๆ แต่ขอติดตามต่อครับ

ยังรอ ดอนป่าไม้ ตอนต่อไปอย่างใจจดใจจ่อนะครับ