ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นิทราฝันหวาน Chapter 1

เริ่มโดย DEVIL WORLD, กันยายน 04, 2020, 10:57:18 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

controlx

เปิดเศร้าเลย รึกำลังฝันอยู่?

::Hmmm::

จรัญ บุญชู

ดูชื่อเรื่องแล้วก็น่าจะนิทราจริงๆ...แต่เป็นนิทราที่สุดเสียวแน่เลย

keng7799

เปิดฉากมาด้วยน้ำตา และความเศร้า ต้องคอยดูตอนต่อไป ว่าจะมีใครที่เข้ามาทำให้พระเอกเราหายเศร้าได้

ัuffa555

อยากให้เป็นแค่ความฝันเหมือนกับชื่อเรื่องจังครับ  ::Orz::

Orcus

เปิดมาก็เศร้าขนาดนี้ แล้วจะไปต่อยังไงดีเนี้ย

suthape55

นางเอกเป็นเจ้าหญิงนิทรา  จะฝันอะไรต่อบ้างนะ

justlook

Pure Pure

จะออกมาแนวไหนนะเนื้อเรื่องชวนสงสัย
เป็นกำลังใจให้คนเขียนและคนโพสต์ครับ

pd19811983

เป็นกำลังใจให้ครับ รอติดตามตอนต่อไปครับ

jackalza

AfterLifeRuk

arsbos

ga_mes

พี่ชัย ขาหักอีกนานเลยกว่าจะหาย

talaxman

มาแนวรันทด ผมว่าต้องมีหักมุม

wirapon

ติดตามตั้งแต่ดอนป่าไม้ครับ เปิดมาดราม่านิดๆนะครับ