ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่ห์หาหมอผี(สาว) 9

เริ่มโดย twintower, กันยายน 08, 2020, 07:03:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Kinga

มันคงไม่จบแบบง่ายแน่นอนเนอะพี่หมอผี เดียวไม่สนุก

thanarat3459

::Glad::เขียนเนื้อเรื่องน่าติดตามครับ....ไม่เน้นเซ็กส์มากเกินไป....

rexmost gizmo

ถ้าหมอสุขรู้ ว่าต้อง เจอ ของจริงแบบนี้  ท่าจะหนาว

1819

ตามไปอ่าน ตัวละคร ของ อัสนี  ในเรื่องผีหลอกสายฟ้า ก็ยังสงสัยว่า อัสนีเป็นเทพระดับชั้นไหน   ถึงขนาดมีฤทธิ์แบบนั้นได้       แล้ว อัสนีจะช่วยเหลือลินดาด้วยไหม ดูท่าจะวางตัวเป็นกลางไม่ก้าวกาย ด้วย 
กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

mighty

ใครมาหาหลวงตากันนะแล้ววิญญาณหมอผีสุขคงได้สุขแน่ๆ

ven4586

สรุปอัสนีจะเป็นพระเอกหรือป่าวเนี้ย

jackkie

น่าตื่นเต้น ชวนติดตามมากเลยครับ ลึกลับ เวทย์ ศาสตร์ ขอบคุณผู้แต่งมากครับ

นานาเนะ

ก่อนที่ทั้ง 7 สาวจะไป ควรได้รับบุญท่อนใหญ่จากอัสนีก่อน

Nobita Nobituta

เรื่องราวสนุกสนน เข้มข้น เดาไมถูกเลยต้องตามรออ่านจริง

Paradise

เชียร์ให้อัสนีรักลินดาครับ
จะได้มีคนคอยดูแลลินดาแทนเหล่าวิญญาณ

akepong

คัมภีร์ไปอยู่ในมือหลวงตานับว่าปลอดภัยแล้ว หมอผีสุขจะมาไม้ไหนต่อ ความสัมพันธ์ของอสนีกับลินดาจะลึกซึ้งกว่านี้มั้ยรอชมครับ ::JubuJubu::

aekkung

ตกลงแล้ว คุณอัสนีเป็นใครกันแน่

Khuna

พระเอกจ้องไม่ธรรมดาแน่ มาเหนือความคาดหมายเลย ทีเเรกคิดว่าจะมาหลอกนางเอก

nui06

ไปอ่านที่มาของอัสนีแล้วเสียดายนิดเดียวน่าจะมีเมียหลายๆคน...ลินดาจะได้มีโอกาศบ้าง

dumrongsak

เกิดความอยากรู้มากมาย ผู้มากบารมีอัสนีเป็นใคร เรื่องคัมภีร์จะเป็นอย่างไรต่อ เจ้าผีร้ายจะจบอย่างไร ต้องติดตาม