ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่ห์หาหมอผี(สาว) 9

เริ่มโดย twintower, กันยายน 08, 2020, 07:03:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Sirothon Ngamkulkrisri

ยิ่งอ่านก็ยิ่งลึก สนุกน่าติดตามเป็นอย่างยิ่ง ขอขอบคุณครับ

ืnininunu

ตอนแรกเสียวๆ ตอนนี้กลายเป็นสนุกไปแล้ว

♤judas♤

ถ้าวิญญาณทั้ง7ถูกปลดปล่อยแล้วใครจะช่วยลินดานะหรืออัสนีจะช่วยนะแลัวใครกันนะที่มาหาหลวงตา

ziggy2

ไอ้หมอมารังควาญหวงตาเหรอเปล่าเนี่ย

kookai

2 เรื่องผูกกันโดยไม่เคอะเขิน มีสตอรี่ อัสนีผู้มีบุญ กับลินดาหมอผีจะเกี่ยวพันกันยังไง แล้วจะปราบหมอผีสุขยังไงขอติดตามต่อนะครับ

sunnie06

doiyaa

ถ้าปลดปล่อยดวงวิญญาณไปหมด ลินดาก็เหงาแย่ซิ

au2000

หมอสาว ได้เทพมาช่วยแล้ว
ผีไหนก็ไม่มีทางสู้

ชาย ชุดแดง

::HeyHey::ไม่มีบทเสียวแต่สนุกไปอีกแบบชวนติดตาม

chipchip

มีคนมีบารมีมาช่วยเหลือแล้ว

badboyy2j

ยิ่งอ่าน ยิ่งลุ้นครับ  ว่าแม่หมอคนสวยเรา จะรอดพ้นจากหมอสุขยังไง อัศนี จะช่วยแม่หมอคนสวยยังไง  อยากให้มาทุกวันเลย ไม่มีบทเสียว ก็ยังสนุก ดำเนินเนื้อหาละเอียดมาก

baitong haha

Bonggoch

ลุ้นลินดาจาโดนของจริงกับใครนะ

zaaar65

คุณหนูจะได้มีมนค์ขาว กับเขาบ้าง

dew1

ลินดาน่าจะพ้นภัยแล้ว ส่วนดวงวิญญาณ​สาวๆก็น่าจะไปอยู่ในที่ๆดี