ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่ห์หาหมอผี(สาว) 9

เริ่มโดย twintower, กันยายน 08, 2020, 07:03:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

buark

ถ้าอัสนีเป็นเทพ ลินดาน่าจะเป็นนางฟ้ามาเกิดนะครับ ไม่งั้นบารมีไม่พอ ว่าแต่ถ้าลินดาปล่อยผีไปหมด แถมหันมาเน้นสายขาวแล้ว ก็ไม่ได้เป็นหมอผีแล้วสิครับ 

bangsan

สุดยอดไปเลยท่านอัสนีแล้วแม่หมอผีสาวลินดาจะทำยังไงต่อไปไม่มีผีสาวให้ตีฉิ่งซะแล้ว

ืns52800189

หรือว่าหมอผีสุขจะไปหาหลวงตาเพื่อขอคัมภีร์

nmiint

เชียร์ให้ท่านอัศนี รับแม่หมอไปอยู่ด้วยครับ และกับบริวารทั้งหลายๆ ด้วย

ppyyaa

แหมสุดยอดวิชา ชอบพระเอกที่น่าจะไว้ใจได้

ijfkdory

ท่านอัสนีคงต้องจัดแม่หมอซักทีแล้วนะ

krissyou

สัตว์โลกย่อมเป็นไปตามกรรม ท่านอัสนีน่าจะช่วยให้หนักเป็นเบาไปได้เยอะเลยนะครับ

sammyadong

แมว69

พลังเหนือโลก บุญ บารมี ความศรัทธา

kodzilla

ถึงแม้ว่าจะไม่มีบทเสียวเลย แต่ก็ยังน่าติดตามอ่าน เสพเนื้อหาและความสละสลวยของภาษาที่ใช้

bbblack

เนื้อเรื่องน่าติดตามครับว่าใครจะมาหาหลวงตาอยากอ่านต่อแล้ว

joker543

ttkttk

midnightblusie

เขียนได้ดีมากๆเลยครับ อ่านแล้วได้แง่คิดมากมาย จนนึกว่า เอ๊ะนี่มันใช่เรื่องเสียวหรือป่าวนะ

Daxamoo

สำนวนเขียนดีเหมือนเดิม
ไหลลื่นตลอด มีเนื้อหาให้ชวนติดตาม ดีมากมากเลยครับ