ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่ห์หาหมอผี(สาว) 9

เริ่มโดย twintower, กันยายน 08, 2020, 07:03:03 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

ผู้เฒ่าเซราะกราว

แม้นเป็นนางข้าหลวงเก่าก็เลยพอจะรู้ได้ว่า อสนีต้องเป็นเทพชั้นสูงที่มาจุติ จึงได้ขอความช่วยเหลือให้แก่ลินดา ว่าแต่ใครกันนะที่มาหาหลวงตา หรือจะเป็นวิญญาณของปู่ลินดา....????
   อ้อ....ที่แท้เป็นท่านพระภูมิที่บ้านของลินดานั่นเองที่มาหาหลวงตา....

Nong5670

คุณหนูได้เจอกับเทพผู้สูงส่งแล้ว แม้นสบายใจได้

yakyedheemak

เรื่องนี้ถึงมือของอัสนีแล้วไม่น่าจะมีปัญหาอะไรเกินความสามารถของเขาไปได้

จรัญ บุญชู

สมกันแล้วครับอัสนีและลินดา...อย่างนี้แล้วผีนายสุขจะรอดได้อย่างไรกัน

playnut

สนุกมากครับ   พระเอกน่าจะเทพมากๆ

Satira Potikanon

ผู้เขียนเข้าใจผูกเรื่องชวนให้น่าอ่านครับ

chumnan sermsukmaitree

เนื้อเรื่องชวนให้ติดตามอย่างมากมีทั้งบทเสียว บทที่เป็นข้อคิดทางธรรมะ

treemiles

หมอผีสุขมาเรียกหลวงตาถึงหน้ากุฏิเลยหรอ ชักจะห้าวจัด รึว่าเป็นคนอื่น?

Pongsathorn Weerahong

หมอสุขจะกลับมาแก้แค้นหรือจะสำนึกได้ 

elviswhat

คุณอัสนี่มาอย่างเท่ ทำสาว ๆ สงสัยกันไปหมดเลย

Sk Sk

แล้วอย่างนี้แม่หมอกะพระเอกจะมีฉากจู๋จี๋กันป่าวคับ อยากเห็นๆๆ

bunchucherd

แบบ​นี้​อัสนี​ก็อาจจะ​รู้​ว่า​ลินดาเป็น​หมอ​ผี

Sakoda

อ่านงานเขียนของท่านที่ไร ท่านมักให้แง่คิดในทางที่ดีเสมอขอบคุณนะครับ^_^

Matsudaira777

ตอนอ่านผีหลอกสายฟ้าตอนนู้นไม่คิดว่าจะมีเรื่องอื่นในจักรวาลเดียวกันอีก
ขอเรื่องแนวนี้อีกได้ไหมครับ รู้สึกลึกลับน่าติดตามดี

loveice5566

เป็นผู้มีบุญจริงๆๆ แต่ไอ้หมอผีสุข สงสัยจะไปหาเรื่องผิดที่ ส่ะล่ะมั้งงานนี้