ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เสน่ห์หาหมอผี(สาว) 10

เริ่มโดย twintower, กันยายน 12, 2020, 12:14:06 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

akepong

ในที่สุดก็มีทางออกที่สวยงามและน่าจะสมประโยชน์กับทุกฝ่าย

Kingmar

น่าเสียดายเหมือนกันนะที่ต้องปล่อยผีสาวๆไป อยากให้อยู่เผื่อจะช่วยรุมท่านอสนีสักรอบนะครับ. 

kenwin

ลินดาต้องรุกจีบนายอสนีแล้ว
จะได้ดีต่อทั้งสองฝ่าย

sammyadong

ปล่อยบ่าวไปหมดจะหาอะไรแก้ขัดละทีนี้

uuuxxx

mighty

เรื่องพรหมลิขิตที่ผิดเพี้ยนคือใครกันนะกรรณิกาหรือลินดาแต่ลินดาเองถ้าไม่มีบุญวาสนาคงไม่สามารถร่ำเรียนคำภีร์โบราณจนชำนาญและยังสามารถเลี้ยงวิญญาณได้หรอกแถมมีจิตทางกุศลโดยตลอดเหมาะสมกับอัสนีดี..อยากรู้จังว่าในตอนท้ายก่อนการปล่อยวิญญาณนอกจากลินดาจะรวมถึงเหล่าวิญญาณด้วยรึป่าวนะที่ได้นอนและปรนนิบัติท่านอสนี..

Montakan

::HeyHey::บ่าวช่างเนะนำดีเหลือเกินหรือว่าอยากได้ส่วนแบ่ง

Sbw27

ใกล้จะได้เจอของจริงแล้วลินดา

rexmost gizmo

โชคดี ทั้ง ลูกพี่ ยักษ์ ลูกน้อง สุข ที่ได้เจอ อัสนี ทั้งคู่ 

err

อสนีช่วยได้ทุกอย่าง  ไม่ลองไม่รู้นะลินดา..

test1234

น่าจะจริงอย่างที่แม้นพูด บินเาต้องโดนอัสนีซักดอกน่าจะช่วยได้

nui06

เชียร์ลินดาให้ได้กับอัสนีอีกคน...

elviswhat

ขอเป็นกำลังใจให้คุณ twintower นะครับ ขอให้มีผลงานดี ๆ แบบนี้ออกมาให้พวกเราได้อ่านเรื่อย ๆ ถ้าใครมักง่ายมาก ๆ ก็แบนไปเลยครับ อ่านก็อ่านฟรียังมาทำแบบนี้อีกไม่ให้กำลังใจกันเลย

หืมม พี่แม้นนี่น่ะ ให้กำลังใจคุณหนูจนคุณหนูเขินอายทำอะไรไม่ถูกแล้วเนี่ย

Matsudaira777

แรกๆก็ลุ้นอยู่ว่าจะโยงเรื่องให้สองคนนี้ได้กันยังไง ตอนนี้เข้าใจละ

Kinga

ลินดาไม่ปฏิเสธเลยนะ แสดงว่ายอมอสนีเเน่นอน