ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Misaoka] Iyasare Oil Massage นวดน้ำมันชวนเสียว[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 14, 2020, 06:15:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

MooOon

อ่านไปพร้อมกับคิด นางเอกก็โครตจะอ่อย พระเอกก็โครตจะหยอกล้อ

สรุปคือจะเอากันเมื่อไร 555+ เอาจริงๆ ก็เหมือนพระเอกนางเอกมีใจให้กันละมั้ง

เเต่จะให้บอกตรงๆ พระเอกก็จะดูเหมือนเงี่ยน ถ้านางเอกพูดตรงๆก็เหมือน

สาวร่าน เลยต้องหาบรรกาศพาไปเเบบในเรื่องสินะ จากที่ดู น่าจะได้กันเเหละ

เเต่หลังจากนั้นน่าจะคบหากันเป็นเเฟนหรือป่าว เพราะถ้าไม่คบกัน เหมือน

จะดู เป็นเเค่ชายหื่นกับสาวร่านเฉยๆ เดาว่า คงได้คบกันละมั้ง

---------------------------------------------------------------------

จากที่ดูคงได้คบกันจริงๆละมั้ง เห็นไปมาหาสู้กันด้วย เอาจริงๆ ผมเป็นพระเอกก็

ให้ใจหมดกับสาวเเบบนี้นะ ดูเธอเปงคนตรงไปมาดี มีอารมก็เอา ดูเปงคนใสๆดี

หุ่นก็ดี ดีทุกอย่าง 555+ กลัวเเห้งอย่าเ้ดียวนี่เเหละ จะไม่มีเเรงสู้ต่อ ขอบคุณที่แปลเเนวฮิลลิ่งมาให้อ่านครับ ^^

best0011

เรื่องนี้น่าจะจบตรงเสร็จหมอนวดชัวๆ   ::Evil::

ไปๆมาๆ ติดใจตามไปนวดถึงบ้านเฉย ::Fighto:: ::Fighto::

ExitJrp

จบแบบเย แน่นอน มานวดบ่อยขนาดนี้ไม่น่ารอด

ที่นี้เยอย่างเดียวไม่นวดและ

fallenversa

ประเภทหนังเอวีที่ผมชอบมากๆเลยคือ หมวด Massage
มันจะมีผู้ชายคนนึงที่ได้อยู่ในคลิปบ่อยมาก ไปทุกค่ายเลย
แล้วคือเขานวดเก่งมาก นวดทีไรได้เย็ดทุกที ไม่เข้าใจเหมือนกัน ความสามารถนี้
...
อยากรู้นะ ว่าถ้าเรานวดสาวที่เราหมายปอง มันจะเป็นแบบนี้ไหม ผมควรไปหาวิชานวดติดตัวไว้มั้ย เผื่ออะไรๆจะง่ายขึ้น
แล้วเราจะได้มีฟามสามารถติดตัว

goorboyI

ได้ลูกค้าประจำมา 1 คนไงครับ แต่ไม่นวดนะ นาบอย่างเดียว

นึกว่าแต่งแล้ว ไปบ้านขนาดนี้ยังไม่แต่งอีกหรอ

niceanglev

ผู้หญิงทนไม่ไหว จับหมอนวดกดแน่นอน  ขนาดนี้แล้ว ไม่น่ารอด

edit ถ้าจะติดใจกันขนาดนี้ไม่ย้ายไปอยู่ด้วยกันซะเลยหล่ะ โถ่ววว

ngvgas

ลูกค้าประจำ ก็ต้องบริการพิเศษ
คอร์สที่ต้องติดใจจนต้องให้ไปบริการที่บ้านนะ

alaaum

น่าจะจบกันในร้านนั่นแหละ อุตส่าห์มาถึงขนาดนี้แล้ว

Edit ถึงขั้นมีตามมาอยู่ด้วยกันเลยเรอะ

eiaws

คิดว่ามีต่อกันนอกร้านแน่ๆครับ นวดกันซะขนาดนี้แค่ในร้านคงไม่พอหรอก

เหมือนสุดท้ายจะคบกันยังไงไม่รู้ ตามมาอยู่ด้วยกันตามคาด

NM05

ไม่ได้แตกใน ไม่ปล่อยหรอก เชื่อผม  ::HeyHey:: ::HeyHey::

น่าเสียดาย ไม่ลองประตูหลังไปด้วยเลย  ::Thinking:: ::Thinking::

biggiggog

ลองได้มาถึงขั้นนี้แล้ว มันต้องไปให้สุดแล้วหล่ะ
ไม่งั้นมันค้างคาแย่เลย

แบบนี้คงไม่ใช่แค่เมื่อยแล้วหล่ะ
มันน่าจะเงี่ยนมากกว่านะ
ขอบคุณครับ

mspeed

Tdestiny

นวดซะเคลิ้มแบบนี้ ไม่ได้เป็นแฟนกันนี้เกินไปนะ

อ่าถึงไม่ได้เป็นแฟนกัน แต่มีแนวโน้มของคู่รักที่ดี สุดยอดครับ

patrict

โดนเสียบแหงๆ ไม่ต้องสืบ

สรุปได้เอาฟรีต่อเนื่องที่บ้านเลยแฮะ ดีจัง

gfthebc

ได้​จัด​เต็ม​แน่ๆ​เลย​ครับ​ หลังจาก​ที่​ได้​อ่าน​ตอนที่​ซ่อน​แล้ว​ ได้​คนนวด​ให้​ส่วน​ตัว​ทุก​วัน​เลย​นะ​ครับ​ น่าอิจฉา​คน​นวด​จริงๆ​