ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

[Misaoka] Iyasare Oil Massage นวดน้ำมันชวนเสียว[แปลไทย By HypN♥s]

เริ่มโดย HypN♥s, กันยายน 14, 2020, 06:15:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

asdw

มองว่ายังัยๆ ฟูลคอรส น่าจะได้สอดใส่นะ ดูแล้วแตก 1 รอบไม่พอแน่ครับ
ว่าแล้วเชียว ครั้งเดียวไม่พอ รออาทิตย์หน้าก็ไม่ไหวอีก

tazasss01

ท่าทางแบบนี้คงน่าจะต้องนวดเพิ่มนะ 555

แบบนี้ รอเจออาทิตย์ละครั้งไม่ไหวสินะ

Nabisca Sathu

นวดไม่หายคันเลยอะจารย์ เอ๊ยไม่หายเมื่อยเลย ต้องใช้นิ้วกลางอันล่างมานวดนะถึงจะหาย

กำ นัดมานวดกันที่บ้าน แบบนี้ก็ขาดรายได้สิ 555+

phatsa

ปวดเมื่อยแบบนี้มือคงเอาไม่อยู่  สงสัยต้องใช้กระบอกวิเศษช่วยแล้วล่ะ
จะได้เป็นลูกค้าประจำกันนานๆ

Edit : สงสัยจะรอทุกอาทิตย์ไม่ไหว...เลยนัดเจอทุกวันเลยดีกว่า

newwavetome

มาแบบนี่ผมว่าไม่พ้นการ"นวดภายใน"ต่อ

ดังคาดครับ นวดกันต่อไปยาวๆ ขอบคุณสำหรับผลงานครับผม

subjang

นวดเฉยๆ ยังเสร็จได้ ถ้านาบด้วยจะขนาดไหน

แก้ไข พอได้นาบแล้วติดใจตามไปบ้านเลย

etracker

อาการนี้นวดมือไม่น่าจะหายหรอกครับต้องใช้อุปกรณ์เสริม มาขนาดนี้แล้วโดนแท่งนวดแน่นอนครับ

เยี่ยมเลยครับ นวดที่ร้านไม่ไหวแล้วครับมันเปลือง กลับมานวดต่อที่บ้านเลยดีกว่า

xfreestylex

ไม่น่าสดชื่นน่าจะหมดแรง แต่น่าจะแค่เริ่มต้น อาจารย์น่าจะมีพิเศษกว่านี้อีกแน่ๆ

มีบริการนวดถึงบ้านด้วย สุดยอดไปเลย แถมทำกับข้าวอีก อาจารย์มึงน้ำหมดตัวแน่

Summermay

แหม ดีจัง เหมือนในหนังเลย  ::Glad:: งานนี้สงสัยไปไกลได้ใส่กันแหงๆ และสาวอาจมาถี่ขึ้นขอนวดแบบนี้ทุกครั้งแน่นอน

สามน้ำแตกในแตกนม เด็ดดวงจริง แต่ก็ดีแล้วนัดกันที่บ้าน นวดสะดวกดี ไม่เปลือง 55

Raymond

ตอนจบเรื่องนี้ ผมว่าไม่จบแค่นิ้วแน่นอน ต้องมีดุ้นช่วย

ชอบตอนจบที่สุด นวดนาบกันหน้าเตาในชุดกันเปื้อน

put2569

ตอนจบเดาได้เลยว่า ลูกค้าขาประจำ กลายเป็นหอยขาประจำมาให้หมอนวดนวดต่อที่บ้านแน่ๆ

bunhelupu

ร้านไหนจะไปสมัครด้วย  ::Angry:

ได้ลูกค้ากลับมาด้วยแบบนี้อย่างคุ้ม

kazu36

ไม่เสียทีไปร่ำเรียนยอดวิชาสกัดจุดจากอดีต
รับยาช่องสาม
ในที่สุดก็นัดกันไปนวดนาบ นอกสถานที่
แบบนี้ทำให้เสียระบบนะ อาจารย์

baycon

นางเอกบอก หูอ่อยตั้งหลายรอบไม่จัดซํกที รอบนี้อักยามาเองเลยเต็มสูบเอาให้โดนให้ได้

ไม่ต้องนวดละ นาบเลย ได้ทุกวัน ไม่เสียตังด้วยคราวนี้

mrsilver

ดูท่าก็แค่มานวดแต่สุกท้ายก็น่าจะเยดกันแน่นอนกระตุ้นอารมณ์กันขนาดนี้แล้ว

จากการมานวดบ่อยๆกลายมาเป็นสามีภรรยากันเลยได้นวดกันนานละทุกวัน