ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 16, 2020, 12:11:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

prsclub

ทำเอาเราอยากรู้สะให้ได้ว่าน้องพริตตี้คนนี้คือใคร  คนอะไรจะดวงดีแบบนั้นได้ไปทานข้าวกับสาวสวยแล้วสุดท้ายก็ค่อยๆทำตัวเป็นสุภาพบุรุษ ให้สาวเจ้าอ้อนวอนพามาเย็ดจนอิ่มเอมได้

008

yuta279

หมอแมนทุ่มเวลาในการซื้อใจน้องฝนมานาน ในที่สุดก็ได้สมหวังซะที ขอให้ได้กินยาวๆ นะครับ

009

NSK

เล่าเรื่องเรียงลำดับ น่าติดตามดีครับ

toy5599

ดูแลคน ตกงานนี่ ยากมั้ยครับ

010

Komsan Tanunchai Olympus

ได้เสียวกับพริตตี้นี่ความฝันผมเหมือนกันครับ

011

okarin

ไม่น่าฟันแล้วจบเลย น่าจะได้ต่อยาวๆ

llar

blackcombat

sunnies

หว่านพืชก็ย่อมหวังผล อยากมีอะไรกับน้องฝนก็ต้องทำให้เธอพึงพอใจแช่ะไว้ใจ

012

subanrl2

สับรางหลายรางเจอรางหมอมลจับทางได้อาจพลาดตกรางแย่เลย
ทำไงได้เจอสาวสวยระดับนี้จะยอมพลาดได้ไง สู้ๆๆครับ

013

eden2313

บรรยายนึกถึงตามไปเลย คืนนี้น้องฝนโดนเต็มๆๆแม็กเลย

014

therasak

ลุ้นจนหยดสุดท้าย นึกว่าจะแห้วเพราะทำตัวเป็นสุภาพบุรษสุดแมน  ที่แท้ก็อสรพิษดี ๆ นี่เอง จัดไปกี่น้ำไม่รู้ แต่คงมีฟ้าเหลืองแน่ ๆ รอนานขนาดนี้ ฝีมือยังไม่ตกนะครับ

015

นายหิน ถาวร

::Elder::เก็บฝนไว้มั้ยรึไม่เก็บ  ฟันแล้วจบมั้ง

016

samsung014

จะว่าไปแล้วคุณชัยก็มีส่วนช่วยให้ได้สมหวังอยู่ไม่น้อยนะครับ ได้โอกาสใกล้ชิดสนิทสนมแบบหล่อๆด้วย เหมาะเจาะจริงๆครับ

017