ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เรื่องสั้นฟันแล้วจบ ตอน Pretty

เริ่มโดย DR.MAN, กันยายน 16, 2020, 12:11:30 ก่อนเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

jumpman

ruby31797

กับน้องฝนจะไปด้วยกันได้ไกลแค่ไหนกัน

bigmoho

ziggy2

หมอต้องมีต่อหลังจากนี้แน่ๆ. สุดยอดจริงๆคัย

ศุภกิจ แสนสุขใจ

พี่แมนมีเปิดหลักสูตรสอนน้องๆเรื่องนี้บ้างไหมครับ

unicrons

ชีวิตน้องฝนยุ่งยากน่าดูถึงออกไปแล้ว เขาไม่ตามมาราวีอีกหรือ

Man_On_The_Moon

สมกับเป็น"หมอฟัน"จริงๆเลยนะครับท่าน ทำเอาพวกเราต้องระบายน้ำอีกแล้ว

Earths.eye

2000HP

ไม่มีอะไรจะกล่าวจริงๆนอกจาก "รับลูกศิษย์สักคนไหมครับบบบ"

โอยยย ดีชิบบบ กินไปนานๆๆๆ รอตอนพี่อ้อนด้วยครับ

อิจฉาโว้ยย

DarkGearmour

อดทนจริงๆ กว่าจะได้น้องเค้า
ต้นทุนดีมีชัยไปกว่าครึ่ง
ว่าแต่ครั้งเดียวพอหรือมีต่อๆไปครับ

Nal

bittion

ขอบคุณครับ เป็นการฉลองการตกงานที่สุดจริงๆ แถมบรรยายจนอยากไปนั่งที่ขอบเตียงเลย ติดตามครับ

overspirit

ไปสุดครับ​  นางแบบหุ่นมันร้าวใจมาก​ แตกได้สุดจริงๆ

allapon

เรื่องในวงการพริตตี้ บางทีก็น่าสงสารนะครับ แม้ว่าจะมีหลายคนที่ร่ำรวยจากการทำงานโดยมีงานเสริมแบบนั้น แต่การ "ขีนใจ" มันก็ไม่ยั้งยืนหรอก