ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นายโทนชวนคุยกันเบาๆ หลังร้านคาราโอเกะ !!! กระทู้นี้ 48 ชั่วโมงครับผม

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 16, 2020, 10:54:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

sombie.pj

097898117

อ่านตั้งแต่ตอนแรกติดยาวเลยอเจ้ามารออ่านตอนต่อไปทุกวัน ชอบตรงที่พูดถึงเรื่องการใช้ชีวิตเนี้ยละครับยุคนั้นมันอย่างนั้นจริงๆ แถมท่านก็ไปแถวๆที่ผมไปบ่อยสะด้วย (ทุกวันนี้ผมก็ยังทำงานอยู่สาทรตึกใหญ่สุดตรงแยกนะแหละ) มันก็สนุกดีที่มันเป็นความรู้สึกของคนจริงๆ มีกล้า มีกลัว มีเกร็ง เวลาทำใันไม่ได้เหมือนอยายหลายเรื่องที่ พระเอกแม่งกล้าบ้ามาจากไหนไม่รู้แล้วหญิงยอมทุกคน 55 5 แต่ตอนนี้ลุ้นเจ้เตยมาก เพราะพี่หมิวไม่น่ามีรีอีกรอบ มาทีหลังกินไปก่อนเฉยเลย แต่ตอนจบPartแรก ผมก็ไม่คิดว่าจะมี Part 2 แล้วนะนั้นแบบจบแบบช้ำๆ ยังไงก็จะรออ่านต่อครับ ถ้าลง Meb บอกด้วยเน้อไรท์

Wheel of Fortune

อ่านมาตั้งแต่ตอนแรกครับ

เดี๋ยวจะไปกินร้านบะหมี่เกี๊ยวร้านนี้นะ

รอซื้อ e book ครับ

ผมโหวตชอบมินต์ ตอนนี้ก็ยังชอบ

ขอบคุณที่เขียนประสบการณ์สนุก ๆ มาให้อ่านกันครับ

เสพสม

ก็ตามอ่านมาตั้งแต่ตอนแรก   ก็มีงงๆมั่งเพราะว่าไม่ได้อยู่ในวงการเล่นเกม   
แต่เรื่องเที่ยวนั้น  สมัยนั้นเน้นพวกคาเฟ่กะสวนอาหารชานเมืองมากกว่าร้านเกะละครับ

ปล.  เจ้าของเรื่องยังตกค้างเรื่องยัยน้องหมวยนะครับ   หลอกให้อยากแล้วก็ลืมซะได้

veget

เหมียว จะมาแล้ว รอครับ จำได้ว่าคุณโทนเคยบอกว่าสาวดูเรียบร้อยแต่เวลาเสียวร้อนเเรงไม่เบา

mendark

เอ้าจบแล้วเหรอ ยังไม่ได้อ่านตอนจบเลย แต่อยากจะบอกว่าหลงรักพี่เตยก็เพราะรอยยิ้มแบบนี้เลย ถึงหมิวจะเซ็กซี่แค่ไหน ก็ไม่เท่าพี่เตยอ่ะ คือคนนี้อยู่ด้วยแล้วคงอบอุ่นกว่าเจ๊หมิวแน่ ๆ รายนั้นไปทางลุ่มหลงมากกว่า ร้อนแรงจนสามารถแฝดเผาให้เราเป็นจุนได้

1819

อ่านตั้งแต่ต้อนแรกเลย ทีแรก ก็คิดว่าคงเฉยๆครับ ไปๆมาๆ ติดซะงั้น
ชอบวิธีการเล่าเรื่องชวนน่าติดตามเป็นแบบคล้ายๆเล่าให้เพื่อนๆฟังสบายๆ มีที่มาที่ไป ถึงขนาด กดกูเกิ้ลแมพ ว่าตรงนี้มันมันอยึ่ตรงไหนนะ แถวไหนนะ  มีทั้งเสียว มีหน่วง มีอึน มีดิ่ง  มีหมั่นไส้ มีบู๊  มาครบรส  อินเพราะหลายๆอย่าง เราก็เคยมีอารมณ์มีเหตุการณ์เข้ามาปะทะแบบนั้น ให้ วุ่นวาย ให้สดชื่น ไปหมด  แต่ไม่ถึงขนาด ได้แซนวิสแบบเทพโทน  
 และก็ติดอ่านไหลมาเรื่อยๆเหมือนโดนคุณไสย ให้แล้ว ต้องเข้ามาหาดูทุกวัน ยิ่งถ้าช่วง เกิน5วันไปแล้วไม่มาจะเริ่ม หงุดหงิดน้ำลายเริ่มฟูมปาก 
 จัดให้เป็นอีก1 ซีรีย์ในดวงใจ ระดับ 1ใน 10 เลย ใจจริงก็อยากให้1ใน5  นะ แต่เผื่ออนาคตไว้ก่อน 555 
 ยังคงเป็นFCถือป้ายไฟให้เจ้าหญิงน้ำแข็ง แม่เสือดาว และ เจ้ามารน้อย  ตามระดับ ตลอด
   ส่วน2 เจ้ต้ยกับหมิว ก็ชอบนะมีความดูแลดีจริงๆ    แต่เราเป็นคนขี้หงุดหงิดง่ายใจร้อนง่าย  ถ้าเจอ2คนนั้นป่วนแบบเทพโทน บ่อยๆถี่ๆนี่่ คงทนไม่ไหวจริงๆ  ต้องขออภัย2เจ้ด้วย  
 ภาค4 ต้องมาเร็วๆนี้นะครับ เครื่องกำลังร้อน หายไปนาน ลูกค้าร้านเกะไป ร้านอื่นหมดนะ 

กรุงเทพเป็นเมืองที่มีคนเหงา มากกว่าเสาไฟฟ้า

1234non

เขียนได้สนุกมาก อ่านแล้วเหมือนได้ย้อนอดีตเลย ขอบคุณคับ

พี่หมิวแบบสวยน่ารักไฮคลาสเลย ไม่รู้โทนจะได้อีกไหมน้า

พี่เตยก็เหมือนกัน วนไปวนมาหลายรอบ เกือบจะๆ แต่สุดท้ายอยากให้ได้ให้โดนจัง จะได้ครบตามีที่เคยหวัง

ส่วน 3 สาว ดาว มิ้นต์ แก้ม อารมณ์สามพี่น้องเลย ชอบมิ้นต์สุด แบบกลางๆไม่เด็กน้อย แต่ก็ไม่โตไป มีโมเม้นกวนๆหวานๆ ชอบตอนอ้อนๆๆ

สาวคนใหม่จะมาแจมแบบไหนน้า เดาไม่ถูกเลย

mercuryzx

ต้องบอกว่าติดตามอ่านมาตั้งแต่ตอนแรกเลยคนับ ซึ่งผมจะไม่ค่อยได้เข้ามาเท่าไหร่ แต่พอได้อ่านตอนแรกเท่านั้นแหล่ะ ก็อยากจะรู้ตอนต่อไปเรื่อยๆ ทำให้ต้องยอมอดนอนเพื่อรออ่านเลยนะ ส่วนตัวผมชอบทุกตอนนะ แต่ที่จี๊ดแบบโดนใจก็ตอนที่จะบอกรักดาวแล้วขอเป็นแฟนแล้วดาวบอกว่าเป็นแบบนี้ก็ดีแล้วเน๊อะ เหมือนกับว่าเห็นตัวเองยังไงไม่รู้ ผมก็ผ่านเหตุการณ์ประมาณนั้นเหมือนกัน สุดท้ายถ้าจะทำ E-book ผมก็พร้อมจะสนับสนุนนะแต่ก็ช่วยแจ้งรายละเอียดด้วยนะครับ เพราะผมไม่เคยซื้ออ่ะ จะรอเปิดซิงกะท่านโทนนะคนับ  ::HoHo::

sunshine9

เริ่มอ่านตั้งแต่ตอนแรกครับ ติดตามมาตลอด ชอบตรงที่เดินเรื่องไปเรื่อยๆ สำนวนดี อ่านแล้วเพลิน เนื้อเรื่องพออ่านแล้วมันก็เหมือนการย้อนไปยุคของตัวเองตอนวัยรุ่น  ร้านเกะ คือร้านที่หนุ่มๆเอาไว้ฝึกฝีมือจีบสาวโดยไม่เสียค่าอ๊อฟ

ส่วนที่พีคที่สุดก็เจ๊หมิวนี่แหละ รอลุ้นมานานหลายตอน  ที่ผ่านมาเจ๊ก็แสบได้โล่แล้ว จะรออ่านตอนที่เจ๊แกแสบกว่านี้อีกครับ

ภาคใหนที่จะอยู่พร้อมหน้ากัน 5 สาวหนอ รอลุ้นอยู่ครับ ขอบคุณมากๆ

thanarat3459

ติดตามจากนายมังกรอีกทีนึง....เป็นเรื่องราวในยุคเดียวกับผมก้อเลยอินๆซึนๆกันไปหล่ะครับ....555+

ken234owen

อ่านตั้งแต่ตอนแรกเลย....เล่าได้น่าสนใจอยากตาม......จะว่าไปคิดถึงวัยวานเหมือนกัน.......FC..แก้มนะ

watsapon420

ตอนแรกไม่คิดจะอ่านเลยนะ
อยู่คิดลองอ่านดูดิเป็นไงตอนที่20หรือ21
เนี้ยแหละหลังจากนั้นติดเลยครับนายโทนนนน

spty24

เริ่มอ่านมาตั้งแต่นายมังกรตอนแรกเลยครับ พออ่านแล้วมันรู้สึกชอบวลี ชอบการใช้ภาษา มันดูเรียบง่ายแต่ก็น่าติดตามมากครับ จนถึงตอนนี้ก็ยังติดตามอยู่นะครับผม สู้ๆค้าบบบ✌️

inputpy

อ่านตั้งแต่ตอนแรกเลย ชอบสำนวน อ่านแล้วแบบเหมือนอยู่ในเหตุการ์ณจริง บางเหตุการ์ณก็เหมือนส่วนหนึ่งในชีวิต ชอบตอนเจ๊หมิวสุดละ