ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

นายโทนชวนคุยกันเบาๆ หลังร้านคาราโอเกะ !!! กระทู้นี้ 48 ชั่วโมงครับผม

เริ่มโดย ΜoNoTΩИ∑ ★★★, กันยายน 16, 2020, 10:54:49 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

thongdaeng_skk

อ่านตั้งแต่ตอนแรกเลย บอกไม่ถูกว่าชอบตอนไหนที่สุด เอาเป็นว่าชอบทุกตอนเลย

รออ่านน้องเหมียวอยู่

Danai Tee

อ่านทุกบรรทัดตั้งแต่ตอนแรกเลยครับ ตอนที่ประทับใจสุดคือตอนจัดกับดาว ตอนต้นๆเรื่องเลย จริงๆชอบตอนกับแก้มตอนสุดท้ายมากอยู่เว้นแต่ที่ท่านบรรยายฉากxxx ไว้แค่3 น้ำ อีก2ท่านบอกตัดจบเลย รู้สึกแบบว่า เฮ้อ... ว่าจะฟินสักหน่อยตัดจบเฉย เช่นเดียวกับ bossใหญ่เจ้หมิว ท่านก็ตัดจบ ทั้งที่เป็น highlight เลยนะนี่สำหรับผม
แต่ยังไงก็ตาม มันก็เป็นเรื่องราวที่ทำให้ชุ่มชื่นหัวใจเวลาอ่าน ประหนึ่งว่าเราเป็นผู้กระทำเอง อย่างไงอย่างงั้น แต่ขอท่านอย่าตัดจบฉากxxxอีกเลย เพราะนี่ก็เป็นบอร์ด xxx อยู่แล้ว 

aone

ชอบจังเจ๊หมิวเป็นนางพยาเลย 5555 เรื่องเหมียวจะลงเแล้วรออ่านอยู่ครับ แต่รอดู E-book ถ้าถูกใจซื้อแน่นอนครับ

okai

บรรยากาศในร้านเกะแบบตึกแถวนี่อย่างคุ้นเคยครับ.. อ่านแล้วภาพเก่าๆลอยมาเป็นฉากๆครับ.. 

rastafari69

ติดตามอ่านมาตั้งแต่ตอนแรกเลยครับ คุณโทนอายุคงใกล้ๆกับผมแน่เลย เพราะผ่านช่วงเวลานั้นมาเหมือนๆกัน

เอ อี วาย

อ่านตั้งแต่part1 ติดตามมาตลอด ติดแบบงอมแงมมาก ถึงขนาดว่าเข้าเว็บทุกวันเพื่อมาดูร้านเกะ
ต้องบอกก่อนว่าเป็นคนที่ชอบดูหนังดูซีรีย์อยู่พอสมควร มีอยู่ช่วงนึง คิดว่าถ้ามันออกมาเป็นซีรีย์คงจะสนุกหน้าดู ผมว่าเรื่องราวของพี่่มันโคตรสนุกอ่ะ เหมือนกับว่าได้กลับไปใช้ชีวิตในสมัยนั้นจริงๆเลย ทั้งผักโขมอบชีส ทั้งเพลงแต่ละเพลง เป็นเนื้อเรื่องที่อ่านไม่เคยเบื่อเลย พี่เป็นอีกหนึ่งไรต์ที่ผมชอบ ชอบทั้งการเขียนทั้งสำนวน ความสามารถไม่แพ้ไรต์คนอื่นเลย

C-Master

ติดตามมาตั้งแต่ตอนแรกครับ ตอนที่ชอบที่สุดก็คงเป็นตอนที่เข้าพระเข้านางกับเตย
จริงๆชอบแก้มนะ น้องน่ารักงุ๊งงิ๊งๆดี แต่กับเตยนี่ ลุ้นทุกทีว่าจะข้ามเส้นกันเมื่อไหร่

Angel_p

โดนตกตั้งแต่ตอนแรกเลยครับ คลิกไปมาแล้วเจอพออ่านๆ แล้วใช่เลย ชีวิตใกล้เคียงกันเลย #หลงสาวร้านเกะ 😂😂😂 ส่วนที่ติตตาตรึงใจสุดก็ เจ้าหญิงนำ้แข็งร่าง 2 ที่มาพร้อมน้องแก้มห้องนายโทนนั่นเองงงงง

happyman55

อ่านตั้งแต่ตอนแรกเลยชอบไปหมดเลยทุกตอนถ้าชอบสุดคงตอนพี่หมิวนี่แหละ

NNGGOO

อ่านตั้งแต่ตอนแรกเลยครับ  แค่ตอนแรกก็ติดหนึบเลย  ต้องตามอ่านทุกบรรทัดทุกตอน  แค่ปรารถนาให้ท่านโทนเขียนให้อ่านยาวๆนานเท่านานหลายๆ Parts

แม้ว่าจะไม่เคยมีประสบการณ์เช่นเดียวกับท่านโทน  แต่ทำให้เกิดจินตนาการที่สวยงามเช่นเดียวกับสาวๆของท่านโทน  แต่ไม่สามารถเลือกได้ว่าเป็น FC ของสาวๆคนไหน  เพราะสาวๆแต่ละคนมีคาแร็คเตอร์ที่ต่างกันไปซึ่งล้วนแต่น่ารักทุกคน

po3821

อ่านคั้งแต่ตอนแรกเลย อ่านแล้วโดนเหมือนได้ย้อนวันวานเก่าๆ ชอบทุกตอนนะ มันมีมุมมีโมเม๊นต์ต่างๆกันในแต่ละตอน ได้ฟืลคนละแบบ

palladium

เริ่มตั้งแต่ตอนแรกครับ ตอนแรกว่าชอบตอนเจ๊หมิวเพราะลีลากินขาด แต่พอมาอ่านตอนล่าสุดของน้องแก้มก็รู้สึกว่าสูสีกินกันไม่ลงเหมือนของเจ๊หมิวเป็นหนังบทดีชิงออสการ์ แต่ของน้องแก้มเป็นหนังตลาดแอคชันเดินหน้าฆ่าลูกเดียว สนุกกันคนล่ะแบบแต่สนุกทั้งคู่

lamom

เริ่มกดไล่อ่านตั้งแต่ตอนแรก
มาอ่านทีหลัง รอจนออกครบ 4-5 ตอนแล้ว ถึงมาอ่านรวดเดียว

fallenversa

ความจริง สิ่งที่โทนเล่าออกมาตั้งแต่ตอนแรกๆเลย
คือมุมมองของคนที่ไปสัมผัสจริง
ผมว่าจุดนี้กระตุ้นความน่าสนใจ 
ส่วนเรื่องเกะ มันเรียกว่า เข้าถึงง่าย เพราะเราเห็นภาพและเหตุการณ์จนชินตากันแล้ว
สิ่งเหล่านี้มันเป็นเสน่ห์ทำให้เรื่องนี้น่าสนใจ
หลังจากนั้น Afterparty ที่รวมดาราร้านเกะและความชุลมุนวุ่นวายของนายโทนมันทำให้สนุกครับ 
ขอให้เขียนต่อนะครับ

AWN

ผมมาเริ่มอ่านตอนมีประมาณเกือบ 30 ตอนและก็รวดเดียวยาวเลย บอกไม่ถูกว่าชอบตอนไหนสุดต้องบอกว่ารวมๆหลายๆตอนแล้วทำให้ชอบมากกว่า อ่านแล้วมันนึกภาพตามออก สถานที่ เพลง ต่างๆนาๆรอติดตาม ss4 รีบๆมานะครับเนื้อเรื่องหลักกำลังสนุกเลย  Ebook ที่จะทำเนื้อเรื่องมีอะไรเพิ่มเติมจากตรงนี้ไหมครับ