ข่าว:

🎉🎉🎉 XONLY เปิดรับลงทะเบียนสมาชิกใหม่อีกครั้ง จำกัดวันละ 50 คน จนกว่าแอดมินจะขี้เกียจรับ😀

Main Menu

เกมรักภารโรงเฒ่า ปี 2 ตอนที่ 7 : กุหลาบเพลิงสีม่วง Pt2

เริ่มโดย nato87, กันยายน 20, 2020, 10:29:17 หลังเที่ยง

หัวข้อก่อนหน้า - หัวข้อถัดไป

Danai Tee

อยากให้เป็นคิวน้องขวัญเร็วจัง แต่อยากให้จัดหมออีสักดอกจะดีต่อใจมากเลยนะครับ

Nato87: น้องขวัญอีกไม่นานครับ ส่วนหมอพลอยจัดไปเยอะแล้วนะผมว่า ไปคนใหม่บ้างเถอะ เปลี่ยนรสชาติบ้าง 55555+

Tum maesod

เจอหมอพลอยแฉแน่ๆ

Nato87 : ไม่เหลือครับ 555

chapter11

หมอพลอยจะรอดมั้ยเนี่ย แอบลุ้นมากครับ อยากรู้จังหลักฐานเด็ดคืออะไร แต่แอบค้างน้องนาถกับน้องอีฟนะครับ ::Crying::

Nato87: เรื่องหลักฐานผมตอบไปในคอมเมนต์ก่อน ๆ แล้ว ลองไปเลื่อนอ่านดูนะครับ ส่วนเรื่องน้องนาถกับน้องอีฟ บอกได้แค่ว่ามันเขียนยากสักหน่อย บทรักหญิงรักหญิงมันต้องละเมียดละไมสักนิดนึง ตอนหน้าจัดเต็มครับ 5555+

ktbb1966

น้องนาถน้องอีฟเตรียมฉิ่งฉาบระรัว

Nato87: ตอนหน้าฉิ่งของน้องทั้งสองคน 'เยิ้ม' แน่นอนครับ 555+

ryg123456

น้องพลอนจะรอดแล้ว จากนั้นก็เป็นคิวลุงพลอีกหรือ

Nato87: ใช่ครับ หมอพลอยจะรอดแล้ว ส่วนเรื่องราวจะเป็นยังไง ให้ติดตามไปเรื่อย ๆ ครับ

solid17

จะทำให้งานหมั้นเป็นงานเลิกเลยมัยหมอพลอย

Nato87: คิดว่าคงเป็นมากกว่างานเลิกครับ 555+

pooloop

ไปๆมาๆน้องนาภนี่ก็ได้สาวๆหลายคนในฮาเรมของลุงพลอยู่นะ ลุ้นให้น้องนาภได้ทุกคนไปเลยนะครับ 555

Nato87: ถ้านับอย่างเป็นทางการ น้องนาถเคยมีอะไรกับ ใบเฟิร์น โดนัท อุ๊ และล่าสุดคืออีฟ มีโอกาสที่น้องนาถจะได้สาว ๆ ในกลุ่มนักศึกษาพยาบาลทุกคนสูงอยู่ครับ 5555+ (ยกเว้นรุ่นใหญ่อย่างหมอพลอย ครูเบสท์ และพวกนางเอกคนนอกอย่าง พิมมี่ ทราย และแนนนี่ครับ

freedom-more

จบเรื่องแล้วจะมีฉากอัศจรรย์กับหมอพลอยอีกไหมน้อ หรือว่าต้องเดินเรื่องกะสาวรายอื่นมั่ง ฮาๆ

Nato87: หมอพลอยจัดไปหลายฉากแล้วครับ ไปคนอื่นเปลี่ยนรสชาติบ้างเถอะ 55555+

nicky1976

บอยจะมีฉากเสียวกับหมอพลอยมั้ย น่าจะให้บอยได้มีโอกสบ้างนะ

mikehell

เนื้อเรื่องทำดีมาก ไปต่อได้เรื่อยๆเลย มีเหตุผลที่จะได้เมียเพิ่มไม่ใช่ว่าอยู่ๆก็เสร็จเลย

Hanz3312

สาวๆทั้งหมดของลุงตอนนี้ นาถมีเอี่ยวทั้งนั้น เหมือนจะเหลือหมอพลอยกับพิมมี่ ถ้ามีฉากนาถกับพิมมี่คงเป็นมวยถูกคู่ที่มันน่าดู

err

xtazy

หมอพลอยน่าจะลงมาสนุกกับเด็กๆบ้างนะ อย่าอยู่เป็นนางพญาอย่างเดียว เริ่มต้นด้วยน้องนารถนี่เลยช่วงหลักเธอหาเมียให้ลุงเก่งจริง

g9898

ว้าวๆๆๆ รอลุ้นหลักฐานในมือหมอพลอยไปด้วยเลย จะรอดไหมเนี่ยหมอพลอย ::Fighto::

Nobita Nobituta